Waliopata div 1 ya point 3 hivi walikua wanasomaje. Unakumbuka?

Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
18,757
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
18,757 2,000
Kinachosikitisha wale wa familia nyonge wengi wataishia kuuza viwalo vya kichina na makopo ya juice kama sisi tu wenye division 0 🤣🤣🤣 hii ndio Tanzania!

Laiti ningejua umuhimu wa Pesa baada ya kupata vyeti nisingeshupazaga shingo pale Mwandege Boys kutetea upumbaf!!!
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
6,904
Points
2,000
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
6,904 2,000
Kinachosikitisha wale wa familia nyonge wengi wataishia kuuza viwalo vya kichina na makopo ya juice kama sisi tu wenye division 0 hii ndio Tanzania!

Laiti ningejua umuhimu wa Pesa baada ya kupata vyeti nisingeshupazaga shingo pale Mwandege Boys kutetea upumbaf!!!
wasomiiiiiiiii, taaabu kweli kweli.
 
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,228
Points
2,000
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,228 2,000
Mwandege boys iko poa hiyo shule
Kinachosikitisha wale wa familia nyonge wengi wataishia kuuza viwalo vya kichina na makopo ya juice kama sisi tu wenye division 0 hii ndio Tanzania!

Laiti ningejua umuhimu wa Pesa baada ya kupata vyeti nisingeshupazaga shingo pale Mwandege Boys kutetea upumbaf!!!
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,451
Top