Waliomuibia mke wa Dk Slaa Mbaroni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliomuibia mke wa Dk Slaa Mbaroni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ritz, Jul 30, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,672
    Trophy Points: 280
    Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, inawashikilia watu wanane wakiwemo waliomvamia mwanamke wa DK Slaa, Josephine.
    Josephine alivamiwa na majambazi hao na kumpora vitu mbalimbali jula 13, mwaka huu saa 11.00 jioni eneo la Mwenge jirani na Suma JKT, akiwa na gari aina ya Harrier.
    Katika tukio hilo majambazi hao walifyatua risasi kabla ya kuvunja kioo cha gari hilo kwa nyundo, kisha kummwibia mkoba ulikuwa na vitu mbalimbali. kamanda Kova, alisema kufuatia tukio hilo, wamekamata majambazi watano ambao walihusika na uvamizi.
    Pia, polisi imeahidi kutoa Sh3 milioni kwa mtu atayefanikisha kukamatwa kwa majambazi
    source:Mwananchi julai 30. 2011
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,672
    Trophy Points: 280
    Pongezi kwa Jeshi la Polisi kufanya kazi yao kwa umakini
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,345
    Likes Received: 19,527
    Trophy Points: 280
    watu hao ambao walijulikana kwa majina ya ahmed suleiman,idrissa rashid,bakari idi na mwingine jina lake halikuweza kupatikana mara moja..
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,133
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Qoute: "Polisi imeahidi kutoa Sh3 milioni kwa mtu atayefanikisha kukamatwa kwa majambazi....!?
    Duh! Nahisi itakua kulikua na documents za muhimu kwenye ule mkoba wa First Lady Slaa!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Dah!!!
     
  6. M

    MOSOLIN Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio mwanamke aliezaa na DK Slaa bali ni mke wake,ukisema hivyo anaoneka kama kimada,wakati ni wife na alimtangaza rasmi kwenye kampeni za urais pale jangwani......yaani alikuwa awe first lady wa TZ
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hongera Polisi kwa kazi nzuri muendelee kuwalinda raia wote bila ubaguzi.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Is he married? Just curious!!!!
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 5,978
    Likes Received: 20,365
    Trophy Points: 280
    Anataka kuja kukuchumbia ww
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jeshi la polisi tz siliamini kabisa.....ujanja mwingi umewazidi.
     
  11. O

    Omr JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo dada atakuwa na waume wawili basi. Alimtangaza kama demu wake sio mke wake.
     
  12. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,218
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280
    Pinda MZIMA WA AFYA?
     
  13. Mgagaa na Upwa

    Mgagaa na Upwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2017
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 1,707
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Ushafukua,aisee!
     
  14. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,218
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280
    Hali wali mkavu
     
  15. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2017
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 4,353
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    Funga kabisa hao majambazi..
     
Loading...