Waliompora Malima Morogoro wanaswa, vitu vyapatikana.....

Waliompora Malima Morogoro wanaswa, vitu vyapatikana.....

Huyo mwizi atakuwa ni mara yake ya kwanza kuiba tangu azaliwe. Sina imani na huyu kamanda wa polizi kwa kauli za kukamatwa hawa watu

Kweli kabisa Bibikuku mwizi huyu si mzoefu
 
Malima alisema alikua na silaha mbili.
Mbona hazijaainishwa kwenye hiyo taarifa ya polisi kuwa ni silaha gani????
 
Naona kamanda anajaribu kulinda ndoa ya Malima.. Mkewa haelewi kitu... Ukisoma between lines za hiyo COOKED story utajiuliza yafuatayo... 1. Inakuwaje mwizi avunje dirisha la chumba cha HOTELI saa 10 usiku na mwenyewe AU walinzi wa hoteli wasisikie?... 2. Hiyo SMG alikuwa nayo au hakuwa nayo chumbani?.. Maana maelezo ya kamanda yanapingana yenyewe... 3. Huyo mwizi kapitaje maeneo ya hoteli bila kukamatwa na walinzi?... 4. Wakati dirisha linavunjwa Malima alikuwa wapi?... 5 ukifikiria kuhusu uwingi na ukubwa wa vitu vilivyoibiwa, mwizi huyo alikatizaje viunga vya hoteli hiyo bila kuonwa na walinzi?... 6. Malima, ni baada ya muda gani kupita ndo ukagundua umeibiwa?
 
Naona kamanda anajaribu kulinda ndoa ya Malima.. Mkewa haelewi kitu... Ukisoma between lines za hiyo COOKED story utajiuliza yafuatayo... 1. Inakuwaje mwizi avunje dirisha la chumba cha HOTELI saa 10 usiku na mwenyewe AU walinzi wa hoteli wasisikie?... 2. Hiyo SMG alikuwa nayo au hakuwa nayo chumbani?.. Maana maelezo ya kamanda yanapingana yenyewe... 3. Huyo mwizi kapitaje maeneo ya hoteli bila kukamatwa na walinzi?... 4. Wakati dirisha linavunjwa Malima alikuwa wapi?... 5 ukifikiria kuhusu uwingi na ukubwa wa vitu vilivyoibiwa, mwizi huyo alikatizaje viunga vya hoteli hiyo bila kuonwa na walinzi?... 6. Malima, ni baada ya muda gani kupita ndo ukagundua umeibiwa?

sakata hili lina maswali mengi sana ambayo hayana majibu na hayawezi kupatiwa majibu labda Malima atolewe kafara
 
sakata hili lina maswali mengi sana ambayo hayana majibu na hayawezi kupatiwa majibu labda Malima atolewe kafara
Hapana, si kwamba majibu hayapo... YAPO, TATIZO NI KWAMBA MAJIBU YA KWELI YA SAKATA HILI YANAKULA KWA SERIKALI, HOTELI HUSIKA NA NDOA YA MALIMA. Maana hadi sasa Bi. Mkubwa haelewi kitu.
 
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: contentheading, width: 100%"]Mali za waziri Malima zakutwa kwa ‘ma-mdogo’ [/TD]
[TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: createdate"] Monday, 13 March 2012 [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
Fidelis Butahe
KAMANDA wa Polisi Mkoa wa Morogoro, Adolphina Chialo amesema kuwa aliyemwibia Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Adam Malima vitu mbalimbali vyenye thamani ya zaidi ya Sh23.25 milioni katika hoteli ya Nashera mkoani Morogoro sio mwanamke.

Kamanda huyo alisema mtuhumiwa aliyekamatwa na polisi alipohojiwa alieleza kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi nyumbani kwa mama yake mdogo na kwamba waziri Malima hakuwa na bunduki aina ya SMG, kama inavyodaiwa na baadhi ya watu.

Naibu Waziri Malima alikumbwa na mkasa huo uliozua maswali mengi saa 10 alfajiri ya kuamkia Machi 9, mwaka huu baada ya watu kueleza sababu tofauti za wizi huo.Baadhi ya watu walidai kuwa Waziri huyo alikuwa na mtu chumbani anayesaidikiwa alitoroka na vitu hivyo na wengine walidai kuwa aliibiwa na mtu aliyepitia dirishani baada ya kufungua dirisha.

Chialo aliliambia Mwananchi jana kuwa mmoja wa watuhuniwa wa tukio hilo alipobanwa alieleza wazi kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi kwa mama yake mdogo.“Unajua haya mambo yanakuzwa lakini hayana ukweli wowote, yupo mtu mmoja ambaye baada ya kumbana alieleza kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi kwa mama yake mdogo,” alisema Chialo.

Akizungumzia taarifa kuwa Waziri Malima alikuwa na SMG katika chumba chake alisema “Hakuwa na SMG alikuwa na bastola, SMG ni silaha ambayo hata mimi Kamanda wa polisi siwezi kutembea nayo”Alifafanua kuwa silaha hiyo ya kivita humilikiwa kwa kibali maalumu na kwamba si rahisi kwa mtu kuwa nayo kienyeji.

“Hata silaha ambazo alikuwa nazo Waziri Malima ni za kawaida na anazimiliki kihalali” alisema Chialo.

Akitoa ufafanuzi wa tukio hilo, Machi 9 mwaka huu Kaimu Kamanda wa Polisi mkoani humo, Hamisi Seleman alisema ingawa uchunguzi unaendelea kufanyika, taarifa za awali zilieleza kuwa mtu asiyejulikana alivunja dirisha la chumba namba 125 alichopanga Naibu Waziri huyo kisha kuingia ndani na kuiba vitu hivyo vyenye thamani ya zaidi ya Sh23.25 milioni.

"Vitu alivyoibiwa ni pamoja na laptop tatu, aina ya Dell zenye thamani ya Sh5.6 milioni.

Vinasa sauti viwili vya digitali na headphone zake zote ambavyo thamani yake ni Sh 1 milioni na simu tatu aina ya Nokia C6 ya Sh500,000, Nokia E200 ya Sh250,000 na Blackberry zenye thamani ya Sh5.5 milioni," alisema kamanda huyo na kuongeza:

"Vitu vingine ni pete mbili za almasi zenye thamani ya Sh2.5 milioni, Dola 4,000 za Marekani ambazo ni sawa na Sh6.5milioni, Sh1.5 milioni, kadi mbili za benki, mabegi matatu ya nguo, baraghashia mbili zenye thamani ya Sh50,000 na nyaraka mbalimbali za Serikali.

"Kaimu kamanda huyo alisema kuwa polisi waliokwenda kufanya uchunguzi wa awali walibaini kuwa mtu aliyeiba vitu hivyo hakuwa amevaa viatu kutokana na nyayo za miguu yake zilizoonekana nje ya chumba alichokuwa naibu waziri huyo.Kaimu kamanda huyo ambaye pia ni Mkuu wa Upelelezi wa Mkoa wa Morogoro, alisema kuwa hata hivyo, mwizi aliyeiba vitu hivyo hakuiba bastola na bunduki aina ya SMG alizokuwa nazo Naibu Waziri huyo ambazo zilikuwa sehemu iliyowazi.

Katika hatua nyingine, polisi mkoani Morogoro, wanawashikilia watu watano wanaotuhumiwa kumwibia Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Malima katika Hoteli ya Nashera wiki iliyopita huku asilimia 90 ya vitu vilivyoibiwa vikipatikana kutoka kwa watuhumiwa hao.
Kamanda Chialo alisema waliokamatwa kuwa mmoja ni mkazi wa Chamwino kwa Mgulasi na wengine ni wakazi wa Mafiga Manispaa ya Morogoro ambao kwa pamoja wanadaiwa kushiriki katika tukio hilo la wizi.

MY TAKE; KUNA KILA DALILI MWIZI ALIYEIBA SIO MZOEFU, LAZIMA ATAKUWA NI MWANAMKE NA NDIO MAANA AKAFICHA KWA MAMA MDOGO[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Jizi dume liibe na kupeleka mzigo kwa Mama Mdogo wapi na wapi!!! Aliyekwiba lazima ni changudoa tu. Tatizo la nchi hii hata jeshi la polisi lipo viganjani mwa wakubwa. Linaamriwa na wakubwa liseme nini mbele ya wananchi. Ama kweli nchi hii, ptuuuuu!!
 
Kwani unategemea nini kwa jesho la polisi Tanzania? Unategemea wonders zitoke wapi?

This is what you should expect. Mbona wakikamata majambazi tunaonyeshwa silaha zao na majambazi yenyewe haraka haraka? Hapa kuna nini?

He should show the evidence na jaama walionyeshwe wakipanda karandinga!
 
hongera jeshi la polisi kwa kufanya kazi nzuri kukamata wahalifu.fanyeni hivyo hivyo hata wakina matonya wakiibiwa.bila upendeleo katika kuhoji mtuhumiwa na katika kusaka wahalifu.je zile dola mmezipata?
 
Bongo movie, director Malima, Sterling Malima, producer Adam, sound effects RPC Moro, choreography RPC Moro, costume Malima, camera crew Adam
 
Jizi dume liibe na kupeleka mzigo kwa Mama Mdogo wapi na wapi!!! Aliyekwiba lazima ni changudoa tu. Tatizo la nchi hii hata jeshi la polisi lipo viganjani mwa wakubwa. Linaamriwa na wakubwa liseme nini mbele ya wananchi. Ama kweli nchi hii, ptuuuuu!!

Hapo ndipo jamii inapokosa kabisa imani na polisi wetu. They can very easily be used to manipulate facts. Taarifa hiyo ni media cover up tu,na inajicontradict sana. Ukisoma mwanzo unakuta kamanda anakataa kuwa silaha hiyo haikuwa SMG lakini then unaona polisi akisema ...mwizi hakuiba ile bastola na SMG! what a ****!
 
Naona kamanda anajaribu kulinda ndoa ya Malima.. Mkewa haelewi kitu... Ukisoma between lines za hiyo COOKED story utajiuliza yafuatayo... 1. Inakuwaje mwizi avunje dirisha la chumba cha HOTELI saa 10 usiku na mwenyewe AU walinzi wa hoteli wasisikie?... 2. Hiyo SMG alikuwa nayo au hakuwa nayo chumbani?.. Maana maelezo ya kamanda yanapingana yenyewe... 3. Huyo mwizi kapitaje maeneo ya hoteli bila kukamatwa na walinzi?... 4. Wakati dirisha linavunjwa Malima alikuwa wapi?... 5 ukifikiria kuhusu uwingi na ukubwa wa vitu vilivyoibiwa, mwizi huyo alikatizaje viunga vya hoteli hiyo bila kuonwa na walinzi?... 6. Malima, ni baada ya muda gani kupita ndo ukagundua umeibiwa?
na ch.upi na pete zilivuliwaje?
 
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: contentheading"]Mali za waziri Malima zakutwa kwa ‘ma-mdogo’ [/TD]
[TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
“Hakuwa na SMG alikuwa na [TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: createdate"] Monday, 13 March 2012[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Fidelis Butahe
KAMANDA wa Polisi Mkoa wa Morogoro, Adolphina Chialo amesema kuwa aliyemwibia Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Adam Malima vitu mbalimbali vyenye thamani ya zaidi ya Sh23.25 milioni katika hoteli ya Nashera mkoani Morogoro sio mwanamke.

Kamanda huyo alisema mtuhumiwa aliyekamatwa na polisi alipohojiwa alieleza kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi nyumbani kwa mama yake mdogo na kwamba waziri Malima hakuwa na bunduki aina ya SMG, kama inavyodaiwa na baadhi ya watu.

Naibu Waziri Malima alikumbwa na mkasa huo uliozua maswali mengi saa 10 alfajiri ya kuamkia Machi 9, mwaka huu baada ya watu kueleza sababu tofauti za wizi huo.Baadhi ya watu walidai kuwa Waziri huyo alikuwa na mtu chumbani anayesaidikiwa alitoroka na vitu hivyo na wengine walidai kuwa aliibiwa na mtu aliyepitia dirishani baada ya kufungua dirisha.

Chialo aliliambia Mwananchi jana kuwa mmoja wa watuhuniwa wa tukio hilo alipobanwa alieleza wazi kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi kwa mama yake mdogo.“Unajua haya mambo yanakuzwa lakini hayana ukweli wowote, yupo mtu mmoja ambaye baada ya kumbana alieleza kuwa vitu alivyoiba alivihifadhi kwa mama yake mdogo,” alisema Chialo.

Akizungumzia taarifa kuwa Waziri Malima alikuwa na SMG katika chumba chake alisema bastola, SMG ni silaha ambayo hata mimi Kamanda wa polisi siwezi kutembea nayo”Alifafanua kuwa silaha hiyo ya kivita humilikiwa kwa kibali maalumu na kwamba si rahisi kwa mtu kuwa nayo kienyeji.

“Hata silaha ambazo alikuwa nazo Waziri Malima ni za kawaida na anazimiliki kihalali” alisema Chialo.

Akitoa ufafanuzi wa tukio hilo, Machi 9 mwaka huu Kaimu Kamanda wa Polisi mkoani humo, Hamisi Seleman alisema ingawa uchunguzi unaendelea kufanyika, taarifa za awali zilieleza kuwa mtu asiyejulikana alivunja dirisha la chumba namba 125 alichopanga Naibu Waziri huyo kisha kuingia ndani na kuiba vitu hivyo vyenye thamani ya zaidi ya Sh23.25 milioni.

"Vitu alivyoibiwa ni pamoja na laptop tatu, aina ya Dell zenye thamani ya Sh5.6 milioni.

Vinasa sauti viwili vya digitali na headphone zake zote ambavyo thamani yake ni Sh 1 milioni na simu tatu aina ya Nokia C6 ya Sh500,000, Nokia E200 ya Sh250,000 na Blackberry zenye thamani ya Sh5.5 milioni," alisema kamanda huyo na kuongeza:

"Vitu vingine ni pete mbili za almasi zenye thamani ya Sh2.5 milioni, Dola 4,000 za Marekani ambazo ni sawa na Sh6.5milioni, Sh1.5 milioni, kadi mbili za benki, mabegi matatu ya nguo, baraghashia mbili zenye thamani ya Sh50,000 na nyaraka mbalimbali za Serikali.

"Kaimu kamanda huyo alisema kuwa polisi waliokwenda kufanya uchunguzi wa awali walibaini kuwa mtu aliyeiba vitu hivyo hakuwa amevaa viatu kutokana na nyayo za miguu yake zilizoonekana nje ya chumba alichokuwa naibu waziri huyo.Kaimu kamanda huyo ambaye pia ni Mkuu wa Upelelezi wa Mkoa wa Morogoro, alisema kuwa hata hivyo, mwizi aliyeiba vitu hivyo hakuiba bastola na bunduki aina ya SMG alizokuwa nazo Naibu Waziri huyo ambazo zilikuwa sehemu iliyowazi.

Katika hatua nyingine, polisi mkoani Morogoro, wanawashikilia watu watano wanaotuhumiwa kumwibia Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Malima katika Hoteli ya Nashera wiki iliyopita huku asilimia 90 ya vitu vilivyoibiwa vikipatikana kutoka kwa watuhumiwa hao.

Kamanda Chialo alisema waliokamatwa kuwa mmoja ni mkazi wa Chamwino kwa Mgulasi na wengine ni wakazi wa Mafiga Manispaa ya Morogoro ambao kwa pamoja wanadaiwa kushiriki katika tukio hilo la wizi.

MY TAKE; KUNA KILA DALILI MWIZI ALIYEIBA SIO MZOEFU, LAZIMA ATAKUWA NI MWANAMKE NA NDIO MAANA AKAFICHA KWA MAMA MDOGO[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[

Penye Red panahitaji Ufafanuzi.. Haya Mashimo ni makubwa hamuwezi kuyafukia kwa Majivu.
 
Back
Top Bottom