Waliofeli kidato cha nne waula, ufaulu sasa waongezeka

Waliofeli kidato cha nne waula, ufaulu sasa waongezeka

Tunatengeneza taifa la wajinga

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Nimeipenda hii system mpya, tulizoea kuona wanafunzi waliofeli waki re-sit lakini kwa sasa wanafunzi wakifeli NECTA ndo wana re-sit...... I love that...
 
No good governance, meaning those responsible for such a mess should have resigned long time ago! On the side they should have been terminated! But on both sides nothing has happened and our parliament representatives are mum on this sensitive issue.
 
Kweli kuishi kwingi kuona mengi waswahili wanasema hujafa hujaumbika, ukistaajabu ya Kawambwa utaona ya Mulugo. Hiyo ndiyo top leaders wa elimu ya nchi hii
 
Elimu yetu ya Tanzania iko kwenye kipindi cha mpito ninaweza nikasema hivyo, manake siasa inaonekana inaingilia rasmi mabo ambayo ni ya msingi na yenye mstakabali wa kitaifa. Kizazi cha leo ndio maana hakina uelewa wa haraka hata madarasani. Haya mambo ya uchakachuaji wa elimu hata vyuo vikuu yapo sana ingawa hayajasondowa vidole tu. kuibuka kwa vyuo vingi vya elimu ya juu nchini ambavyo havina vigezo ni dalili tosha ya kutoa elimu isiyozingatia miiko ya taalumu, na cha kushangaza serikali kupitia TCU inaangalia tu!
 
Du.... Yani wabongo hatutabiliki jana tulikuwa tunalalama kuwa madogo wataenda wap baada ya kufeli sasa wamefahuru tunalalamika tena.....lol
 
kama kweli mchanganuo wa awali ulifanyika kwa kuweka viwango vipya vya ufaulu bila ya kushirikisha wadau na kuwaandaa wanafunzi na waalimu wao ,then kulikuwa na kila hali ya kurudia upanganji wa matokeo ya hawa vijana.. kama serikali, necta na wadau walishirikiana katika kupanga haya matokeo ya awali halafu wanafunzi na walimu wanahaki ya kuyarudia upya. Ila kama ushirikishwaji ulikuwepo tangu awali then sioni haja ya kuyapanga upya maana utakuwa ubatili.
 
Panaponitatiza ni pale wanaposema kuna wanafunzi 2,500 ambao kwa kutumia viwango vipya ufaulu wao umeshuka ila wakaamua kuwapa matokeo yao yale yale ya zamani. Swali ni kuwa inawezekana vipi kwa viwango vya zamani (vya juu) wawe na ufaulu halafu kwa viwango vipya (vya chini) matokeo ya ufaulu wao yashuke?
 
Teh teh tunashukuru sana serikali yetu tukufu, tunaomba hao wanafunzi wakifika form six muwabebe tena!
 
Tunatengeneza taifa la wajinga

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

mwanangu aliambulia div Zero na kweli anastahili hivyo maana akili zake nazijua mwenyewe , sasa nyie necta mkija mpanga kuwa amepata div one , haki ya Mungu ntawapeleka mahakamani
div one ataipataje na ana akili za kukokotoa ?????????????????????????????
 
Matokeo ya iv 2012 ati yatakuwa mazuri kuliko yale ya 2011, Tz kila kitu maslahi ya kisiasa tu hakuna ubora.
 
Back
Top Bottom