Waliochaguliwa usaili Jeshi la Polisi, graduate 2014

Waliochaguliwa usaili Jeshi la Polisi, graduate 2014

Law enforcement ingebidi wachukue nao wengi

hongereni vijana wa law enforcement a.k.a police science nendeni mkalitumikie taifa kutokana na taaluma yenu na kuleta positive outcome kwa nchini nadhani wakati mnasoma mlijua changamoto ambazo jeshi hili linaikabili.

pongezi pia kwa IGP mstaafu Said Mwema kwa uono wa mbali na kuanzisha hiyo course kwa kushirikiana na UDSM pia Sasa Ernest Mangu kwa kuruhusu askari kujiendeleza hii ikiwa ni kozi ya kipaumbele cha jeshi hilo.

Mungu awatangulie kule CCP
 
Mi nimekosaa jina langu sikubhataika ngoja nisubirie jkt nako nijaribuu
 
Ukweli ni kwamba kijana aliye kwenye list ya interview wa UDSM wa moleculer baiologia hata hudhuria usaili kwani yupo masters sasa na niliomba nae na wote tunasifa ila mimi nimeachwa kwaiyo ukweli ni kwamba hata interview hata hudhuria wala ccp hawez kwendaa hahahahahaa kweli upele humwota asiye na kucha
 
Ukweli ni kwamba kijana aliye kwenye list ya interview wa UDSM wa moleculer baiologia hata hudhuria usaili kwani yupo masters sasa na niliomba nae na wote tunasifa ila mimi nimeachwa kwaiyo ukweli ni kwamba hata interview hata hudhuria wala ccp hawez kwendaa hahahahahaa kweli upele humwota asiye na kucha

Umeona eee, jana masela wameniamulia ngumi na mchizi wangu mmoja namhifadhi jina yupo hap kwenye list. Naliuliza interview utakwenda linajibu eti "na akili zangu zote hzi nikawe polisi" mi nilitest zali tu kwanza mshua alishanizuiaga hizo mambo tangu nipo o-level, limepata pande ya u-bank teller. Sasa liliaply ili wengine tukose punga hili. NIMEMIND.
 
Umeona eee, jana masela wameniamulia ngumi na mchizi wangu mmoja namhifadhi jina yupo hap kwenye list. Naliuliza interview utakwenda linajibu eti "na akili zangu zote hzi nikawe polisi" mi nilitest zali tu kwanza mshua alishanizuiaga hizo mambo tangu nipo o-level, limepata pande ya u-bank teller. Sasa liliaply ili wengine tukose punga hili. NIMEMIND.

Ha ha ha lol! siku zote ndivyo ilivyo unapendwa usipopenda, upendwi unapopenda....offcause life is journey, ambayo ipo katika formula kikikubwa niwewe kuweza kuzijua na kuzitumia vzur na hapo NDIPO-WENG-USHINDWA.
 
Last edited by a moderator:
Umeona eee, jana masela wameniamulia ngumi na mchizi wangu mmoja namhifadhi jina yupo hap kwenye list. Naliuliza interview utakwenda linajibu eti "na akili zangu zote hzi nikawe polisi" mi nilitest zali tu kwanza mshua alishanizuiaga hizo mambo tangu nipo o-level, limepata pande ya u-bank teller. Sasa liliaply ili wengine tukose punga hili. NIMEMIND.

Hahahahahahaaa jamaa umeniacha hoi eti punga lakini kiukweli mimi napenda kazi za ulinzi na usalama sana na ningejua ningeingia zangu ile nimemaliza form four 2007 hasa tpfd nilikua nimepata nafasii wakanigomea home etii nikasome kisa nimefaulu sasa saiz inanicost ndo hivoo police nimekosa but mmmmmh namwachia Mungu ipo siku nitapata tuu kila siku namuomba na anipe uvumilivu
 
Hahahahahahaaa jamaa umeniacha hoi eti punga lakini kiukweli mimi napenda kazi za ulinzi na usalama sana na ningejua ningeingia zangu ile nimemaliza form four 2007 hasa tpfd nilikua nimepata nafasii wakanigomea home etii nikasome kisa nimefaulu sasa saiz inanicost ndo hivoo police nimekosa but mmmmmh namwachia Mungu ipo siku nitapata tuu kila siku namuomba na anipe uvumilivu

Mwanangu una mawazo kama yangu, mi nlipotoka ki4 nilitaka kuingia zangu tpdf kidogo tym hzo vigezo vilikuwa loose kuna bro akanishauri eti nifight japo nipate kabachelor ntakuwa na nafasi nzuri, nimekapata hako kabachelor upuuz mtupu yani.
 
Jaman watu wa law mbona siwaoni....?mie naitwa naswiru....university of iringa...kama mtu ataniona naomba anijuze hapa.....
 
Back
Top Bottom