Waliochaguliwa usaili Jeshi la Polisi, graduate 2014

Waliochaguliwa usaili Jeshi la Polisi, graduate 2014

Jaman watu wa law mbona siwaoni....?mie naitwa naswiru....university of iringa...kama mtu ataniona naomba anijuze hapa.....

Pole sana binti...mbona huu uzi zilipendwa..!!! Kwa application zenye deadline ya tar 30.06.2015 mbona bado sana...
 
kwa yeyote anayejua graduates 2014 ambao deadline yao ilikuwa June 30,2015 kuitwa kwenye usaili wa polisi naomba anijuze plz,wanaweza kuitwa mwez gan?
 
Back
Top Bottom