Ulivyoweka picha zako nilikuwa sijaelewa nikakumbukaa baada ya kuona sms ya wazaz wapo kijijin wanaomba hela wakanunue ungaShirika la chakula duniani
Mshana mkuu sitopenda kusikia umetolewa meno na kucha au kupotea kwenye mzngira tata
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji115]Smokey;
Kuna thread moja mshana jr katupia hapa kuwa alikuwa kwenye mfungo wa maobi makali sana. Nadhani miongoni mwa aliyoomba ni kuwa na kauwezo ka kumkwepa Faru kwa nguvu za giza. Hana hofu huyo
Atatumia njia mbadala kale kasayansi anako watakamata gogo badala ya mtu.Mshana mkuu sitopenda kusikia umetolewa meno na kucha au kupotea kwenye mzngira tata
Ohooo!Atatumia njia mbadala kale kasayansi anako watakamata gogo badala ya mtu.
Ni muashamu rais!Mtaalamu kama wewe si mko ki invisible?.
A.k.a kumpeperusha mtu?. Hahaaaaaaaaaaaaa. Hivi Lisu alikuja na jina gani jipya vile?
kosa lako ni sawa na yale magazeti mawili[emoji15] [emoji15] [emoji15] kosa langu lipi?
Na akasema waliolianzisha walikua wapiga dili.....msema kweli...anaweza hata akalitukana na hilo shirika.