Walimu wenye vyeti feki watakiwa kujisalimisha kwa hiari kabla ya shuruti


Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,272
Likes
823
Points
280
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,272 823 280
Nimekutana na hii "barua" mahali.Inavyoonekana muda si mrefu wenye vyeti "vya hapa na pale" wataanza kutafutana.

Likisimamiwa vizuri ni zoezi zuri na lenye tija kwa Taifa. Ila kwa upande mwingine tujiandae kwa "deficity" ya wale watakao "katwa".
88cdf1276e6cbbd71f5d6c9bfb41066b.jpg
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,889
Likes
65,522
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,889 65,522 280
Hili zoezi naona halipewi uzito unaostahili
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Kama Anayetakiwa kusimamia naye ana cheti fake hapo inakuwaje ilitakiwa waanze na wasimamizi
 
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
2,228
Points
280
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 2,228 280
Hii ikifuatiliwa itakuwa Gumzo kuliko watumishi hewa....hapa tu ninawajua ndugu marafiki na jamaa kama saba hivi ...
Mmoja ni nurse iringa..
Wawili ni walimu
Watatu ni polisi
Mmoja ni mkusanya mapato
 
B

ba nso

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
641
Likes
85
Points
45
B

ba nso

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
641 85 45
Sasa hapo chini hio sahihi au picha ya cheti feki!?
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
6,928
Likes
14,089
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
6,928 14,089 280
Waanze na viongozi wakuu wa serikali wakiwemo wanasiasa, naamini watafutwa wengi sana ktk nafasi zao za utumishi
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,081
Likes
238
Points
160
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,081 238 160
Kazi hiyo hawawezi kuifanya kwa sababu itakuwa kitanzi kwao na jamaa zao wengi.
 
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,272
Likes
823
Points
280
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,272 823 280
Kazi hiyo hawawezi kuifanya kwa sababu itakuwa kitanzi kwao na jamaa zao wengi.
Mkuu huko Katavi na jiji la Mbeya tayari wameshanyolewa kimyakimya
 
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
828
Likes
419
Points
80
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
828 419 80
Hapo serikali itagusa penyewe,maana hapa nilipo Presha inapanda na kushuka.
 

Forum statistics

Threads 1,238,353
Members 475,888
Posts 29,318,033