Walimu wawili wa sanaa wageukia kuuza Mitumba

Walimu wawili wa sanaa wageukia kuuza Mitumba

gasto genaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2014
Posts
780
Reaction score
554
Habari wakuu,

Kama inavyojulikana, serikali kupitia Prof Ndalichako, iliweka wazi kuwa haina mpango wa kuajiri walimu wa masomo ya sanaa kwa sasa.

Katika pita pita zangu, nilikutana na walimu wawili wa sanaa wakiuza mitumba ya kike baada ya kuona ajira zimekua ndoto

Walimu hao walionesha kukata tamaa ila walikua wakijipa moyo kuwa watafanikiwa.

Hata hivyo niliwatia moyo na kuwapongeza kwa hatua walioamua kuichukua...
 
Habari wakuu,

Kama inavyojulikana, serikali kupitia Prof Ndalichako, iliweka wazi kuwa haina mpango wa kuajiri walimu wa masomo ya sanaa kwa sasa.

Katika pita pita zangu, nilikutana na walimu wawili wa sanaa wakiuza mitumba ya kike baada ya kuona ajira zimekua ndoto

Walimu hao walionesha kukata tamaa ila walikua wakijipa moyo kuwa watafanikiwa.

Hata hivyo niliwatia moyo na kuwapongeza kwa hatua walioamua kuichukua...
Do you need to spend three /four years struggling at the university to end up selling rugs, being a hawker!
 
wamefanya jambo jema,kazi za umma sasa hv hazitabiriki,muda wowote unaitwa jipu na kisha wanakutumbua bila utafiti.
 
Ni kwel wajishughulishe sasa maana wasipofanya hvyo watakula nyasi
 
najiuliza hiyo shahada ya sanaa. . na std 7.
kwenye mtumba kuna tofauti ya bei au wingi wa wateja?
 
Tatizo hata biashara, mazingira hayako friendly , as kila mtu anataka kufanya biashara then stiff competition, najiuliza tu first umesoma ujikomboe ,first option haikuwork, second option unafanya biashara isipo fanikiwa?
 
Bora huyo anaye uza mitumba kuliko aliye kaa nyumban akisubir tamko lingine la serikali cha msingi hawa jamaa wamatakiwa wawewabunifu sana kwenye biashara yao
 
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#usirudiekosa2020[/HASHTAG]
 
Malaika waliosomeshwa bure wakabahatisha kuwa viongozi wanajioa wao ndio wao tu na watotot wao na ndugu zao na wale wote wanaowazunguka na kuwafurahisha.
Ila kila nafsi itaonja mauti pamoja na mimi hapa
 
Ila siku hizi balaa mtu ana degree yake anashindwa kujiongeza kweli.
 
Back
Top Bottom