Walimu mmmmmmmmmmmmpo?


Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Katibu wenu CWT kasema Bank ipo mbioni kufunguliwa,mtauziwa hisa,mtapewa mikopo ya bei nafuu,mtajengewa nyumba,yan mtapata raha hainahaja ya kudai ongezeko la mshahara
anaongea kinouma hata haeleweki,
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
Uko naye hapo? Walimu walishaambiwa mambo matamu kuliko hayo.Lakini,hakuna lolote.Wameachwa gizani ili waendelee kuwa watiifu kwa chama tawala
 
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
136
Likes
2
Points
0
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined Dec 29, 2012
136 2 0
we unamuamini mjinga?kwani hlo swala wameanza kuliongelea leo.hata wahubiri wanatwambia yesu yu karibu kurudi.achana na ----- huyo.
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,138
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,138 4,478 280
Hizo ni hadithi za sungura mjanja kwani Bwana MKOBA ashabeba chake kwenye mkoba na kaamsha, maticha mkaze buti usawa huu.
 
P

pitamozes

Member
Joined
Jun 10, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
28
P

pitamozes

Member
Joined Jun 10, 2013
28 0 0
Tz hii, kwa sasa kila mtu mwana siasa!
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
we unamuamini mjinga?kwani hlo swala wameanza kuliongelea leo.hata wahubiri wanatwambia yesu yu karibu kurudi.achana na ----- huyo.
hu ni ukurasa mmmmmapyaaaaaaaa,maticha mbere kwa mbele,kusaga chaki mwisho,2tatumia marker pen 2,kudadadeki msione dole na bado serikali inaongeza mkwanja,,uuuwiiiiiiiiiiii otatateneoooooooo
 
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
674
Likes
11
Points
35
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
674 11 35
hu ni ukurasa mmmmmapyaaaaaaaa,maticha mbere kwa mbele,kusaga chaki mwisho,2tatumia marker pen 2,kudadadeki msione dole na bado serikali inaongeza mkwanja,,uuuwiiiiiiiiiiii otatateneoooooooo
kenya bajeti mpya wanagawa laptop kwa kila mwanafunzi toka primary hadi chuo. bongo 2mekalia siasa tu utendaji hakuna.
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
kenya bajeti mpya wanagawa laptop kwa kila mwanafunzi toka primary hadi chuo. bongo 2mekalia siasa tu utendaji hakuna.
kama vipi hamia KENYA basi,umefanyanini kuhakikisha elimu haiingiliwi na siasa,au walalamika 2
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,438
Likes
3,514
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,438 3,514 280
Waalimu hawa wa Tanzania ama? Sidhani kama wana deserve, wote ni Failure.
 
S

Srombo

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
238
Likes
0
Points
0
S

Srombo

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
238 0 0
Waalimu hawa wa Tanzania ama? Sidhani kama wana deserve, wote ni Failure.
lete uthibitisho wa kitakwimu kuonesha kuwa walimu wote ni failures, vinginevyo utakuwa unamatatizo ya kiakili.
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Waalimu hawa wa Tanzania ama? Sidhani kama wana deserve, wote ni Failure.
mkubwa Unawakosea heshima,
c wote ni failure,
hata makandarasi,mahakimu,waandishi wa habari wapo failure
 
M

matc

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
247
Likes
31
Points
45
M

matc

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
247 31 45
katibu wenu cwt kasema bank ipo mbioni kufunguliwa,mtauziwa hisa,mtapewa mikopo ya bei nafuu,mtajengewa nyumba,yan mtapata raha hainahaja ya kudai ongezeko la mshahara
anaongea kinouma hata haeleweki,
hatudanganyiki
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
By kimetah
katibu wenu cwt kasema bank ipo mbioni kufunguliwa,mtauziwa hisa,mtapewa mikopo ya bei nafuu,mtajengewa nyumba,yan mtapata raha hainahaja ya kudai ongezeko la mshahara

anaongea kinouma hata haeleweki,
By Mzee

Waalimu hawa wa Tanzania ama? Sidhani kama wana deserve, wote ni Failure.
eti we mwalimu ni failure?
 

Forum statistics

Threads 1,273,861
Members 490,528
Posts 30,493,794