Walikuwa wapi kumtaja Bashite badala ya Makonda

Walikuwa wapi kumtaja Bashite badala ya Makonda

Na je katika hiyo vita ni nani muuzaji aliyekamatwa akafikishwa mbele ya haki na akatiwa hatiani
 
chamsingi mwambie bashite wako aoneshe vyeti hayo mengine tutayajadili!
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
Nani wanataka vyeti sahihi Katika serikali ya Tanzania? La Makonda liliibuka kwa sababu watu wanafuatilia kujua usahihi wa elimu za viongozi wao

Watu wameondolewa Kazini maelfu kwa maelfu, sasa Yeyote asiyekidhi vigezo ana haki ya kuandamwa.

Hata hao walioondolewa Kazini walikuwa wachapa kazi hatari
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
Kwani anavyo vyeti?
 
Hawana majibu, wapo wanatunga mengine. Hata hili la filamu wanaweza kuwa wamekimbilia kulibeba ili basi tu wamsumbue Kiongozi mchapa kazi Mheshimiwa mpendwa.

Makonda oyeeeee
Hawana majibu? Kwa akili yako ya kibashite hayo ni maswali na sio ujinga?
 
Jina la Bashite limetajwa kitambo sana tangu Bashite ni mkuu wa wilaya ya Kinondoni labda wewe ndiyo umeanza kujua haya maswala leo.
 
kosa halibadiliki kuwa si kosa eti tu kwasababu kuna mazuri kayatenda.
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
Tatizo Bashite wewe sio Smart kabisa Kiongozi.
Hakuna Movie yeyote uliyo Direct ikawa na Success,Zote zina buma.
1. Walimu na Daladala Bure = 0% Success rate
2. Omba omba Dar = 0% Success rate
3. Kutambua watu wasio na kazi Dar = 0% Success rate
4. Kupaka rangi Nyumba Dar = 0% Success rate
5. Kila Nyumba Dar kuwa na taa za nje = 0% Success rate
6. Zile Ziara zako na kuishia kutukana na kuweka watu ndani = 0% Success rate
7. Vita dhidi ya Ngada = 0% Success rate

Kimsingi hizi Failures ndio zimekufanya kuwa Maarufu na wala sio Kinyume chake
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
Hii nadhani imeandikwa na mtuhumiwa mwenyewe. Kwa hiyo majibu anayo mwenyewe.
 
Back
Top Bottom