Walikuwa wapi kumtaja Bashite badala ya Makonda

Walikuwa wapi kumtaja Bashite badala ya Makonda

Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
1: Nyuki huumaa baada yakuchokozwa na si kabla ya hapo
2: udhaifu wa adui hutumika wakati wa vita na si kabla ya hapo. Na kibaya zaidi kama alisababisha vita visivyo na maana.
3: Siamini kama Gwajima alikuwa na hizo taarifa kabla, lakini ukimchokoza mtu mwenye wafuasi wengi kama Gwajima ujue umechokoza wafuasi wake wote, hivyo kila mwenye taarifa za udhaifu wa mchokizi zitapelekwa mazabshuni
4: Umewahi jiuliza kwa nini rais anatumbua majibu sasa? Na si kabla ya sasa japo alikuwa kiongozi?
Hapa nimetumia akili ya chekechea tu kujibu, maana ni majibu rahisi kabisa.
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .

Kila jambo hutokea kwa sababu na kwa wakati wake.

Ndiyo wakati hili kutokea. Ni sawa na wewe tu ulivyotokea hata kuja na andiko hili.

Hebu Jaribu tu kufikiri hili, kwamba, isingekuwa hili limetokea sasa, wewe ungetolea wapi kuyasema haya uliyoyasema hapa ??

Thé answer for this is very simple, that does not require you to scratch your head that much....

That, everything happens for a reason and at a specific planned time !!!

It's time for Daud Albert Bashite to unfold himself.....!!

Who knows ? May be tomorrow is your turn for the world to understand who really you are.....!!

Kuna wakati waweza kukiita kifo wewe mwenyewe bila kujijua....

Anguko la Makonda a. k. a Bashite kalitengeneza mwenyewe na hawezi kulikwepa, lazima agaragare chini na kufa hapohapo !!
 
Idd Ninga udanganyifu wa Bashite ulishatajwa siku nyingi hapa JF wakati alipo mtwanga Warioba
Suala hili limepata umaarufu baada yeye kutumia mahaba yake na Mkulu kuwamaliza kwa tuhuma kadhas kila aliye kuwa adui yake . Hapo watu wakaonyesha kuwa naye ni mchafu wa kutupwa
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .

Naomba ni kusahihishe,issue ya vyeti vya Makonda iliibuka alipompiga Joseph Sinde Warioba,hivyo misisngizie madawa.Nzowa mtoto wake aliuawa na drug lords na hakuna aliyejua mpaka alipomaliza muhula wake na kukiweka wazi kifo cha mtoto wake.

Hii Habari ya Makonda kwenda kuvamia studio za Clouds halafu mansingizia madawa mbona haileti maana?Kama amefoji vyeti aweke wazi
 
Kuna uzi uliibuliwa humu juzi juzi baada ya hili sakata kuanza, ukimuuliza mtu huyo wa kusalisha ajibu maswali kuhusiana na ngada na safari zake kwenda kule chini na majina ya wake kwa hiko waliandikwa. Sasa kwa sabbau alikuwa hajulikana uzi haukupata kiki na aliyeuanzisha yumo bado humu anaandikaga sana na NN anamuitaga jina fulani humu siku hizi. Ila ulivyoibuliwa ulifutwa haraka sana sana, nilijua utatolewa kwa sababu wengi wana wivu juu ya RC. Basi wengine nilisoma mahala humu wengine waliuwahi na kuucopy, wengine tulisoma kujikunbushia tulichokisoma miaka ya nyuma. Haikupita muda labda msaa mmoja au mawili ukaondolewa kimoja kufutwa...nilicheka uzi ulikaa miaka mingi mara juzi hapa ukafutwa. Ila ndio hivyo...
 
Kinachonifurahisha kwa makonda akisema kamaanisha, akisema hataki madawa na wahusika wanaanza kukamatwa palepale.

Akisema hataki biashara ya ngono kweli muda uleule dadapoa wanatiwa nguvuni.

Kingine anakutaarifu mapema kuwa anakuja lakini hatia atakukuta nayo tu sijui yukoje, alisema anaenda kumkamata wema kweli kaenda kamkamata na misokoto kakutwa nayo, ajabu sana.

Halafu yeyote aliyejaribu kupambana nae kaharibikiwa, ona yusuf manji hadi leo hoi, makengeza hajakanyaga dar sijui mwezi wa ngapi sasa. Akina kessy wanapaona dar kambi ya wasomali. Mola amtie nguvu huyu kijana.
 
Mahesabu ni marahisi sana

MTU yupo tayari kupiga kimya kwenye maovu yako Hadi pale utakapomchokoza, ndipo utakapomtambua vizuri

Na kelele zake ndizo zimemfanya ajulikane kwani hakuwa anajulikana sana b4 so kwenye watu kutaka kumjua vizuri, ilibidi yote yawe wazi
 
Ila Daudi aoneshe vyeti Kwanza ndio haya mengine yafuate.


ni aibu kwa mteule wa Rais kuwa na cheti cha kugushi.

Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
Jibu rahisi, alitumia madawa kunyanyasa watu hata wasiohusika. Wasio husika ndo wanalipa sasa, malipo ni hapahapa
 
Jinai haina muda, wakati wowote unapopatikana ushahidi, ndiyo muda sahihi. Hizi ngonjera zote hazina maana, hazitusaidii sisi wala mtuhumiwa. Jambo hilo anatakiwa alikabili kisheria maana hata asiposhtakiwa leo, anaweza kushtakiwa hata miaka 20 ijayo. Jinai haifi.

Mm pia nilikuwa najiuliza sana walikuwa wapi sku zote hizo, itakuwa wanayajua mengi lkn hawatak kutuambia??
 
Ila Daudi aoneshe vyeti Kwanza ndio haya mengine yafuate.


ni aibu kwa mteule wa Rais kuwa na cheti cha kugushi.
Na hilo ndio la msingi
Wasijifanye wako kwenye opareshini ya vyeti feki wakati wenyewe wana vyeti feki
 
Acheni ujinga. Msaidie Rais kukomesha matumizi ya vyeti feki badala ya kutetea ujinga ujinga kwenye kila kitu.
 
Tumechoshwa na huu upuuzi wa kutetea wezi wa vyeti. Njia pekee ya kumsafisha huyu kilaza ni KUWEKA VYETI VYAKE MEZANI bhaaasi.
 
Hawana majibu, wapo wanatunga mengine. Hata hili la filamu wanaweza kuwa wamekimbilia kulibeba ili basi tu wamsumbue Kiongozi mchapa kazi Mheshimiwa mpendwa.

Makonda oyeeeee
Daudi Albert Bashite wa Koromije aliyeishi kwa Mzee Kamese Mwanza. Akapewa Cheti cha aliyefaulu F4. Akajiunga Muccobs haumjui?
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .

Mimi nilishaapa kuwa nitasimama na kumtetea Makonda mpaka mwisho wake..Sio kwasababu ni msafi sana No! no! no! Ni kwasababu tu naamini na nina uhakika vita hivi anavyopigwa ni matokeo ya yeye kupinga madawa ya kulevya na wapiga dili.
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
Kwani kuna dhambi gani hapo?
 
Back
Top Bottom