Walikuwa wapi kumtaja Bashite badala ya Makonda

Walikuwa wapi kumtaja Bashite badala ya Makonda

Aliyesema Fikiri kabla ya kutenda. sijui alimaanisha nini!
 
cha msingi ni maswali tu kupatiwa majibu.
kisha mengine yatafuatia,kutaka kujua kwamba tunalipiwa kodi au la siyo mada.
maswali yameulizwa na kama majibu yatakua ndio haya basi kwa kila namna tutapata jibu na kama majibu yatakua tofauti na haya nako pia tutapata jibu ima la "ndio" au "hapana"
ila mwisho wa matokeonya mwanafunzi ni kutazama alivyojibu maswali,tutajua kafaulu ama kafeli.
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .

Wewe mleta MADA hii ulikuwa wapi kuileta hadi leo?
Kila Jambo na wakati.
Huwezi kujibiwa swali kabla hujauliza.

KAJIPANGE UJE TENA
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
FACT
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .

Utavuna wasiojitambua tu chief!!!!
 
Mm pia nilikuwa najiuliza sana walikuwa wapi sku zote hizo, itakuwa wanayajua mengi lkn hawatak kutuambia??
Swali hilo unapouliza unawahusisha Wakuu waliompa kazi, kuwa walikuwa wapi hadi KUDANGANYWA??

"Watch it"
 
Makonda ni kiongozi mzuri,angalau ana uthubutu jambo amabalo viongozi wengi hawana. Ila alikosea sana kumtaja kiongozi wa dini bila kuwa na uthibitisho,hapo viongozi wengi wa dini wataungana ili kujisafisha.
Kama angemuomba radhi Gwajima yote haya yasingetokea. Ndio maana hata alipotajwa Mbowe wala hakuna aliyefuatilia maana waliona huyu jamaa anajitungia.Japo kwa Mbowe angeweza kusema kwa vile alikuwa mmiliki wa klabu ya usiku basi angeweza kusaidia,kwani waliotajwa ama ni watumiaji,wauzaji,wasambazaji au wanazo taarifa za kusaidia.
Kosa la Makonda ni kutaka kupambana na Gwajima badala ya kumuomba radhi yakaisha.
kwani huyo gwajima katajwa bure...wewe unaona gwajima ni kiongozi kweli wa kiroho? subiri tu utakuja sikia..
 
Kwahiyo kama imefahamika sasa hivi kuwa alifoji vyeti je inaondoa uhalali wa kuhoji?
 
Swali hilo unapouliza unawahusisha Wakuu waliompa kazi, kuwa walikuwa wapi hadi KUDANGANYWA??

"Watch it"
Kwani hao walompa kaz ndo walosema km amefoji?? Hao walosema ndo walikua na haki ya kuongea before this km kweli walikua wanajua, y after this, y??
 
Niliifatilia vizuri sana hi movie ya ubatizo wa jina jipya la huyu bwana; mtu wa kwanza kumtaja kwa jina hilo nadhani ni yule binti/mama wa Kitanzania aishie USA, huyu ndiye alisema jina lake halisi na sio pastor/askofu GWajima kama wengi wanavyofikiria (hapo nilitaka kuweka historia ikae mahali pake); Sijajua hasa ni nini kilicho mfanya Mange amseme jamaa cause yeye hakutajwa popote kuhusu uuzaji wa madawa ya kulevya. Now coming to Gwajima's Saga; kama ukimsikiliza Gwajima vizuri, alijaribu kusema sababu ya yeye kutuhumiwa kufanya biashara hiyo (kama ni kweli au sio kweli hicho ni kitu kingine, nafanyia kazi maneno yake tu na sio usahihi wa alicho kisema); Alisema hivi, "huyu kijana ananituhumu mimi kwasababu anao mpango wa kwenda kugombea ubunge kule kwetu, anadhani na mimi nina shida na ubunge, kwangu mimi ubunge ni demotion" kwa madai ya GWajima ni kwamba, Makonda alifikiria hivyo tu kwasababu yeye Gwajima alikwenda huko Kolomije kwa Chopper. Sasa kama sababu ndio hiyo, hivi unadhani angeachage kuusema ukweli huo ili ajitakase kwa anao wangoza? But again, angekaa kimya kwamfano unadhani waumini wake na hata watu walikua wanamuheshimu wangemfikiriaje? To some extend Gwajima nadhani alikua sahihi kutoitoa hiyo siri ya huyu homeboy wake na pia nadhani alikua sahihi kuitoa hiyo siri baada ya yeye pia kutuhumiwa.
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.
alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya kinondoni ma baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.
jina lake la PAUL MAKONDA liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo makonda.
harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.
ghafla jina la MAKONDA lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho VITA VYA DAWA ZA KULEVYA.
mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.
maswali ya kujiuliza ni je;
1)WALIKUWA WAPI KUMTAJA MAKONDA KWA JINA LA BASHITE HADI PALE YEYE ALIPOBUA SAKATA LA MADAWA ?

2)KAMA MAKONDA ASINGE WATAJA WATU FULANI KWA ISHU FULANI,JE NA WAO WANGEMTJA KWA JINA LA BASHITE.

3)JE WANATAKA KUWAAMINISHA WATANZANIA KUWA WATU WENGI MARUFU KATIKA NCHI HII NI WAFICHA SIRI ?

4)NI UZALENDO WA AINA GANI UNAOFANYWA NA BAADHI YA WATU BAADA YA MATUKIO FULANI ?

5)ILIKUWA N DHAMBI KUMTAJA BASHITE KABLA YA SAKATA LA DAWA ZA KULEVYA ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "TAIFA LA TANZANIA LIKIWA NA UTENDAJI WA KIFICHO NA KISIRI SIRI'
Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,HAMTAAMINIKA.
[HASHTAG]#NASUBIRI[/HASHTAG] MROPOKE .
Wewe mwenyewe umeropoka sasa unasubiri nani aropoke kama wewe!! Kama hujui kitu kaa kimya, Daudi Paulo Albert Makonda Bashite hajaanza kutajwa juzi kwenye issue ya vyeti labda kama wewe ni mgeni kwenye mitandao ya kijamii. Tangu akiwa muccobs kuna Uzi unaoongelea umo humu ulioongelea Sup, disco na elimu ya kuungaunga. Akiwa UV ccm upo, alipompiga Warioba upo na umeongelea vizuri danadana za elimu yake. Sasa wewe unaposema watu wameanza kusema baada ya issue ya madawa ya kulevya, sijui unataka kupotosha kwa faida ya nani?
 
kwani huyo gwajima katajwa bure...wewe unaona gwajima ni kiongozi kweli wa kiroho? subiri tu utakuja sikia..
Binafsi namuona Gwajima kama mtu yeyote mjanja tu wa mjini, ila kumbuka kuwa anao watu wengi anawaongoza kama kiongozi wa dini pia wapo viongozi wengine wa dini wasingependa kashfa yoyote imguse kiongozi wa dini hadi iwe na uthibitisho,vinginevyo watasimama naye hadi mwisho kumtetea.
Kwa vile Gwajima tuhuma yake ilikuwa inaelea tu hata kama ni kweli anajihusisha na hizo biashara bado hakutakiwa kutajwa hadharani,ama baada ya kutajwa ilibidi aombwe radhi yaishe,sasa kulazimisha TV irushe kashfa ya Gwajima nayo iliifanya ile kashfa kukosa maana kwani ilionekan ni ya kutungwa!!
 
Makonda ni kiongozi mzuri,angalau ana uthubutu jambo amabalo viongozi wengi hawana. Ila alikosea sana kumtaja kiongozi wa dini bila kuwa na uthibitisho,hapo viongozi wengi wa dini wataungana ili kujisafisha.
Kama angemuomba radhi Gwajima yote haya yasingetokea. Ndio maana hata alipotajwa Mbowe wala hakuna aliyefuatilia maana waliona huyu jamaa anajitungia.Japo kwa Mbowe angeweza kusema kwa vile alikuwa mmiliki wa klabu ya usiku basi angeweza kusaidia,kwani waliotajwa ama ni watumiaji,wauzaji,wasambazaji au wanazo taarifa za kusaidia.
Kosa la Makonda ni kutaka kupambana na Gwajima badala ya kumuomba radhi yakaisha.
Amethubutu mbona mm sioni alichokifanya project zote kafeli,shisha kafeli madawa kafeli dar mpya kafeli usafi kafeli
 
kwani huyo gwajima katajwa bure...wewe unaona gwajima ni kiongozi kweli wa kiroho? subiri tu utakuja sikia..
Sawa Gwajima sio kiongozi wa kiroho, lakini mmemtuhumu kwa biashara ya madawa ya kulevya, je mmemkuta na vidhibiti? je mnaweza kujiteteaje kama akiwafungulieni mashtaka kuwa lengo lenu lilikuwa ovu na hila kwa kutaka kumvunjia heshima kwa waumini wake na jamii yote kwa ujumla?. kwa hili Makonda na wapambe wake kama wewe mnatumia vyeo/ madaraka yenu vibaya kwa kuwa mna uwezo wa kumwamuru Sirro kamata; na anakamata kweli bila kuhoji kama order ni halali ama laa.
 
Back
Top Bottom