Walikuwa wapi kumtaja Bashite badala ya Makonda

Walikuwa wapi kumtaja Bashite badala ya Makonda

Idd Ninga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Posts
5,539
Reaction score
4,856
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
 
Hawana majibu, wapo wanatunga mengine. Hata hili la filamu wanaweza kuwa wamekimbilia kulibeba ili basi tu wamsumbue Kiongozi mchapa kazi Mheshimiwa mpendwa.

Makonda oyeeeee
 
Makonda ni kiongozi mzuri,angalau ana uthubutu jambo amabalo viongozi wengi hawana. Ila alikosea sana kumtaja kiongozi wa dini bila kuwa na uthibitisho,hapo viongozi wengi wa dini wataungana ili kujisafisha.
Kama angemuomba radhi Gwajima yote haya yasingetokea. Ndio maana hata alipotajwa Mbowe wala hakuna aliyefuatilia maana waliona huyu jamaa anajitungia.Japo kwa Mbowe angeweza kusema kwa vile alikuwa mmiliki wa klabu ya usiku basi angeweza kusaidia,kwani waliotajwa ama ni watumiaji,wauzaji,wasambazaji au wanazo taarifa za kusaidia.
Kosa la Makonda ni kutaka kupambana na Gwajima badala ya kumuomba radhi yakaisha.
 
Mm pia nilikuwa najiuliza sana walikuwa wapi sku zote hizo, itakuwa wanayajua mengi lkn hawatak kutuambia??
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
siku ukikua ndio utajua, siri ya mtungi aijuae ni kata
 
Hawana majibu, wapo wanatunga mengine. Hata hili la filamu wanaweza kuwa wamekimbilia kulibeba ili basi tu wamsumbue Kiongozi mchapa kazi Mheshimiwa mpendwa.

Makonda oyeeeee
Wewe ni male au female.jibu plesa
 
Hawana majibu, wapo wanatunga mengine. Hata hili la filamu wanaweza kuwa wamekimbilia kulibeba ili basi tu wamsumbue Kiongozi mchapa kazi Mheshimiwa mpendwa.

Makonda oyeeeee
cocomineli hoyeee
 
Aliwaumiza watu wengi kwa kuwashuhudia uongo, kwa nini mleta mada unaumizwa makonda akishuhudiwa ukweli kwamba yeye ni bashite.
 
Paul Makonda ni moja kati ya vijana wachache walijipatia umaarufu na umahiri wa utendaji kazi katika miaka hii machache.

Alianza kuvuma sana pale alipokuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na baadae kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salam ambapo alikuja na kampeni nyingi kama za uchangishaji madawati.

Jina lake la Paul Makonda liliendelea kushika chati katika vyombo habari na muda wote hakuna mtu aliejitokeza na kupinga huyo siyo Makonda.

Harakati zake zilizima ghafla majina ya wengi na hata mawaziri wakawa hawajulikani kama wapo.

Ghafla jina la Makonda lilibadilika hasa pale alipojiingiza katika kile kiitwacho vita vya dawa za kulevya. Mengi yalibuka na kuacha maswali ambayo hayajapatiwa majibu.

Maswali ya kujiuliza ni je;

1) Walikuwa wapi kumtaja makonda kwa jina la Bashite hadi pale yeye alipoibua sakata la madawa ?

2) Kama Makonda asinge wataja watu fulani kwa ishu fulani,je na wao wangemtja kwa jina la Bashite.

3) Je, wanataka kuwaaminisha watanzania kuwa watu wengi marufu katika nchi hii ni waficha siri ?

4) Ni uzalendo wa aina gani unaofanywa na baadhi ya watu baada ya matukio fulani?

5) Ilikuwa ni dhambi kumtaja Bashite kabla ya sakata la dawa za kulevya ?

Inashangaza na kusikitisha kuona "taifa la Tanzania likiwa na utendaji wa kificho na kisiri siri'

Watanzania wanahitaji kuyajua mengi ila kama mtafichua baadhi ya mambo baada ya matukio,hamtaaminika.

[HASHTAG]#nasubiri[/HASHTAG] mropoke .
Kabla ya kukujibu haya maswali ilibidi nawe uanze historia yake yaan alizaliwa wapi, ni mtoto wa ngapi kwao, alisoma wapi Na hadi elimu ya mwisho kwa muda huu, Na kwa jina lipi nk nk
 
Walikuwa wanakusanya ushahidi.
Je, wewe unahisi anaonewa?
 
Back
Top Bottom