Teknolojia ni Yetu sote
JF-Expert Member
- Apr 28, 2020
- 1,380
- 2,827
Hatimaye imewezekana bhana! program ya DuckDuck Go Sasa inaweza kuzuia Matangazo Ya YouTube bila kutumia Extension yoyote kama ilivyo Ublock origin.
Ukifungua YouTube kupitia DuckDuckGo Browser, unaweza kutazama video nyingi bila matangazo ya kuudhi yanayokatiza kila dakika.
Bila kuhitaji kuweka Extension yoyote Ile Yenyewe inakupa uwezo wa kuzuia Matangazo yanayojitokeza wakati unatizama video kwenye YouTube moja kwa moja ndani ya browser yake.
Kumbuka Mfumo huu unazuia Matangazo yote Yale yanayotokea kabla ya video (pre-roll) na yale yanayokatiza katikati ya video (mid-roll).
🔥 Watu wengi tayari wanaijaribu... wewe una maoni gani?