Wali wa nazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wali wa nazi

Discussion in 'JF Chef' started by NZURI PESA, Jan 22, 2012.

  1. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,758
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Mapishi ya wali wa nazi:
    VIFAA
    Mchele kg 1
    Nazi 2 au pkt 2 nazi ya maji
    Chumvi kijiko 1 cha chakula
    Jira kijiko 1cha chakula
    Maji 1/2 lita
    JINSI YA KUANDAA
    Osha mchele vizuri,chuja mchanga.
    Bandika sufuri yenye nusu lt ya maji safi yakipata moto weka nazi yako jira na chumvi kisha koroga hadi yachemke.Kisha tumbukiza mchele wako funika hakikisha moto si mkali sana.Subiri kwa dakika 20 wali wako utakuwa tayari. waweza kula kwa mboga yoyote.
     
  2. m

    makubazi JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2014
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 2,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu sawa hiyo dakika 20 ni kwa jeko lipi la gesi au mchina maana langu ni la china
     
  3. r

    rasai Senior Member

    #3
    Dec 29, 2014
    Joined: Jun 24, 2013
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi walinazi hupenda sana jamani. asante mkuu
     
  4. Nanaa

    Nanaa JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 5,927
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Naupenda wali wa Nazi hatari..
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2014
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,830
    Likes Received: 2,400
    Trophy Points: 280
    jeko la oryxgas
     
  6. m

    makubazi JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2014
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 2,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Swadakta au asante sana
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2015
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,289
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Upate na ule ukoko wake. Bila hata mchuzi unaenda
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2015
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,174
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    Angel Nylon.

    Unaniangusha bana sema matandu ukoo wa nini...lol.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kyenju

    Kyenju JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2015
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 4,567
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wali mtamu ni ule uliopikwa na jiko la mkaa.
     
  10. u

    uaminifukazi JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2015
    Joined: Oct 22, 2014
    Messages: 1,401
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Watoto wa uswazi utawajua tu... habari ya hamgembe au kashai?
     
  11. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #11
    Jan 8, 2015
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,714
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Ni kweli alafu mchuzi upikwe kwenye chungu cha udongo mtamu san
     
  12. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #12
    Jan 8, 2015
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,714
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Ukoko ni wali uliogandia chini kwenye sufuria na matandu ni ya juu


    Cc Angel Nylon
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2015
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Tena sie wa pwani hayo matandu tunayaita MAHABA na hayo huwa anaekewa "MZEE"!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #14
    Jan 9, 2015
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,714
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Wacha weeee sasa mzee si atang'oka meno jamani....
     
  15. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2015
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,289
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    mie basi nazungumzia huo uliogandia chini sufuriani. Wa juu siupendi unakuwa mgumu.

    Cc: Ritz
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2015
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,545
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Jira ni nini?
     
  17. PesaNdogo

    PesaNdogo JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2015
    Joined: Jun 19, 2013
    Messages: 1,822
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    We are in the same page KakaJambazi . Jira ni nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. kobonde

    kobonde Senior Member

    #18
    Nov 17, 2015
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jira ni jira 😩
     
  19. eli moon

    eli moon Member

    #19
    Nov 19, 2015
    Joined: Nov 17, 2014
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ni binzari nyembamba
     
Loading...