Wale wapenzi wa mchezo wa Mieleka WWE

Wale wapenzi wa mchezo wa Mieleka WWE

ushabiki wote ulinitoka baada ya kujua almost kila kitu katika WWE huwa kinapangwa.

Mkuu,hata mm nilifikir hivyo kabla cjaanza kufuatilia michezo hii kwa karibu,lkn baada ya kufuatilia niligundua hiki nikisemacho kwamba lolote unpredictable and unexpectable hutokea uwanjani na ndio maana hadi sasa hajulikani atayebeba uchampion baada ya daniel brian to be illegally confiscated of his championship na mke wa bosi,hhh,aitwaye Stephanie Mcmahony
 
Mieleka ni maigizo, uko sawa mkuu, nilishawahi kuona behind the scene

Kwa hiyo unataka kusema jamaa huwa kwny action?! kama ingekuwa hivyo kitu gani huwazuia watu wengine kuekti na hata wabongo the way they immitate other faculties?
Kwa taarifa yako wale watu wanakuwa technically trained na hicho usemacho wewe kama bts-behind the scene,ni practice wawapo chuoni na wanafundishwa na walimu tofauti tofauti ktk vyuo tofauti tofauti.
 
mkuu mbiza,taker na kane ni blood brothers;wanashare mama mmoja with different fathers na taker ndiye alimlea kane kwa msaada wa paul bearer baada ya mama yao kufariki ktk ajali ya moto.
Pia taker ndiye aliyemuintroduce nduguye ktk wwf wakati ule haijawa wwe

unajidanganya kaka hayo yote uliyozungumza ni storyline tu hamna kitu yani we soma hizo link nilizokupa utaona ukweli wote taker jina lake halisi ni mark calaway,kane jina lake halisi ni glenn jacobs na paul bearer jina lake halisi ni william moody ambaye ni marehemu kwa sasa.ukisoma biography ya undertaker inasema kwamba ni storyline half brother wa kane,storyline not real.
 
Kwa hiyo unataka kusema jamaa huwa kwny action?! kama ingekuwa hivyo kitu gani huwazuia watu wengine kuekti na hata wabongo the way they immitate other faculties?
Kwa taarifa yako wale watu wanakuwa technically trained na hicho usemacho wewe kama bts-behind the scene,ni practice wawapo chuoni na wanafundishwa na walimu tofauti tofauti ktk vyuo tofauti tofauti.

inabidi uelewe kaka yani wwe wrestlers wanaopigana pale ni wanapigana kweli na ndio maana sometimes kuna injury huwa zinatokea kumbuka kifo cha owen hart mwaka 1999 kilitokea wakati akiwa ulingoni baada ya kuangukia kwenye shingo kutoka stage za juu wanapokaa mashabiki na ilipotokea pale mtangazaji jim ross alisema this is nop part of the storyline na ndio maana familia ya hart waliishtaki wwe na wakalipwa 18 million dollars,pointi ni kwamba kupigana ni kweli but events zinapangwa,so mtu asifikiri pale hawaumii wanaumia sana tu mpaka inafika stage flani wanatumia sana drugs kupunguza maumivu na hiyo ndo ikaleta vifo vya akina eddie guerrero na chris benoit
 
Mkuu,hata mm nilifikir hivyo kabla cjaanza kufuatilia michezo hii kwa karibu,lkn baada ya kufuatilia niligundua hiki nikisemacho kwamba lolote unpredictable and unexpectable hutokea uwanjani na ndio maana hadi sasa hajulikani atayebeba uchampion baada ya daniel brian to be illegally confiscated of his championship na mke wa bosi,hhh,aitwaye Stephanie Mcmahony

kila kitu ni predictible kaka kwa mfano daniel bryan wwe hawakupanga achukue ubingwa walikuwa wamepanga achukue batista wrestlemania kwa kumpiga randy orton na bryan alipangwa apigane na sheamus wrestlemania but problem ikaja mashabiki wakaanza mzomea batista hivyo ikawa against mipango yao kwani walitaka batista akiwa kama face ampige orton akiwa heel ndo mana bryan ndo ikabidi achukue mkanda.pia batista ambaye wanasema amequit ile ni planned events kwa sababu batista hakuget advertised baada ya payback thats why ukaona vile
 
Mieleka ni mchezo wa kuburudisha na mara zote matukio hupangwa na hata mshindi anapangwa najua utakataa nakushauri ujaribuu kuufuatilia kwa ukaribu

Ni kweli mkuu hasa ile tunayoonyeshwa huku bongo ni tv shows tu haina ukweli wowote ingawa wale waigizaji wapo na miekeka ni taaluma yao.ukiangalia mieleka halisi inatofauti sana na hizi sinema za wwe tunazoonyeshwa
 
kila kitu ni predictible kaka kwa mfano daniel bryan wwe hawakupanga achukue ubingwa walikuwa wamepanga achukue batista wrestlemania kwa kumpiga randy orton na bryan alipangwa apigane na sheamus wrestlemania but problem ikaja mashabiki wakaanza mzomea batista hivyo ikawa against mipango yao kwani walitaka batista akiwa kama face ampige orton akiwa heel ndo mana bryan ndo ikabidi achukue mkanda.pia batista ambaye wanasema amequit ile ni planned events kwa sababu batista hakuget advertised baada ya payback thats why ukaona vile

Kwa hiyo ilikuwaje basi script yao ikawa nonsense kiasi cha daniel bryan kuchukua ubingwa badala ya the animal batista, kama unavyosema kuwa authority ilipanga?
 
Baada ya kufuatilia kayfabe ya wwe kama alivyoshauri mtaalam `mbiza' nimepata part of truth kuwa michezo hii inapiganwa kwa utaratibu unaopangwa na authority si kwa mujibu wa uwezo wa mtu wa kuachilia kipondo,kumbe hapo inabidi uwe na some sort of talent ya kuigiza ndo uwe heel au face;lol!
 
Ni kweli mkuu hasa ile tunayoonyeshwa huku bongo ni tv shows tu haina ukweli wowote ingawa wale waigizaji wapo na miekeka ni taaluma yao.ukiangalia mieleka halisi inatofauti sana na hizi sinema za wwe tunazoonyeshwa

mkuu,
mieleka halisi ikoje na ina tofauti gani na "the so called `sinema za wwe' " kama ulivyosema hapo juu?
 
Kwa hiyo ilikuwaje basi script yao ikawa nonsense kiasi cha daniel bryan kuchukua ubingwa badala ya the animal batista, kama unavyosema kuwa authority ilipanga?

wwe mara nyingi mechi zake huwa ni face against heel so wrestlemania mpango ulikuwa batista as face ampige randy orton as heel,tatizo likaja royal rumble mpaka no way out mashabiki walimzomea batista hivyo mipango yao ikawa imeharibika so plan yao ikageuka kwa cm punk tatizo likaja nalo kwamba cm punk akaquit so third option ndo ikaja kwa daniel bryan and thats why uliona siku ile ya wrestlemania jamaa akachukua ubingwa nadhani hapo utakuwa umenielewa.labda nikuongezee maarifa kidogo wwe ni storyline(kayfabe) but sometimes huwa superstars huwa wanabreak kayfabe mfano wakati ric flair anaretire,kwenye ceremony yake undertaker ambaye character yake ni mtu evil na katili alibreak character kwa kumkumbatia ric flair na kunyanyua mkono wake,so kayfabe sometimes huwa inavunjwa but under very special circumstances.
 
Baada ya kufuatilia kayfabe ya wwe kama alivyoshauri mtaalam `mbiza' nimepata part of truth kuwa michezo hii inapiganwa kwa utaratibu unaopangwa na authority si kwa mujibu wa uwezo wa mtu wa kuachilia kipondo,kumbe hapo inabidi uwe na some sort of talent ya kuigiza ndo uwe heel au face;lol!

ndo mana the rock kwenye interview moja alisema asingeweza kusurvive mieleka ya kweli na ufc
 
mkuu,
mieleka halisi ikoje na ina tofauti gani na "the so called `sinema za wwe' " kama ulivyosema hapo juu?

mieleka halisi ni ile unayoiona kwenye olimpiki inaitwa amateur wrestling na mieleka feki ndo hiyo ya wwe,roh,tna,njpw na kadhalika inaitwa proffesional wrestling
 
Baada ya kufuatilia kayfabe ya wwe kama alivyoshauri mtaalam `mbiza' nimepata part of truth kuwa michezo hii inapiganwa kwa utaratibu unaopangwa na authority si kwa mujibu wa uwezo wa mtu wa kuachilia kipondo,kumbe hapo inabidi uwe na some sort of talent ya kuigiza ndo uwe heel au face;lol!

kama mieleka ingekuwa kweli 100% great khali angemuua rey mysterio
 
Nasubiri kwa hamu roman reigns atakavyomfanya randy orton kuwa a** of wwe safi sana wawe wanaigiza hawaigizi cha maana wanatoa burudani kwetu we unataka wauwane halafu iweje acha waekti big show anapigwa na Rey misterial,rayback anapigwa na hornswagle au elporito wa los matadores
 
Nasubiri kwa hamu roman reigns atakavyomfanya randy orton kuwa a** of wwe safi sana wawe wanaigiza hawaigizi cha maana wanatoa burudani kwetu we unataka wauwane halafu iweje acha waekti big show anapigwa na Rey misterial,rayback anapigwa na hornswagle au elporito wa los matadores

hata me pia napenda angalia mieleka
 
hata me pia napenda angalia mieleka

ahsante sana mtaalam wetu mbiza kwa uchambuzi murua makitu haya,kama dr.leakey wa kwny football.
Sasa usiache kutupa updates basi za mchezo wenyewe maana wengine tuko addicted huko kama wale wengine wanaoraibuliwa na football.
Mkuu mbiza jitahidi kuwa unaanzisha threads za michezo hii nasi tupate pa kubaia tym
 
mkuu Mbiza,nisaidie kujua move ya sasa kwny mieleka maana naona anapoelekea roman reigns si pabaya
 
Back
Top Bottom