Wadau wa mchezo wa mieleka (wrestling)


Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Messages
1,074
Likes
1,806
Points
280
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2017
1,074 1,806 280
Kwa wale wapenzi wa wrestling(Mieleka) huu hapa ndo uwanja wetu.....Njooni tupeane updates za yanayoendelea kwenye tasnia hii....

Tupia comment yoyote.....tupia picha au video ya mieleka yoyote......uliza chochote kuhusu mieleka na wanamieleka upate majibu toka kwa wataalamu...

Haya sasa karibuni tujimwaemwae.....
 

Attachments:

Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Messages
1,074
Likes
1,806
Points
280
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2017
1,074 1,806 280
Samoe joe ni jinga sana,kila mara anapambana na Roman Reign ili achukue mkanda wa intercontinental,kila mara anapigwa badala ya kutulia akajipange kwanza anakuwa anaomba tu mapambano!
Sasa hivi amerudi The Mitz....... Anataka mkanda wake...... Sa sjui atamuweza Roman Reigns????
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,933
Likes
24,674
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,933 24,674 280
Sasa hivi amerudi The Mitz....... Anataka mkanda wake...... Sa sjui atamuweza Roman Reigns????
Mitz ni very coward person na ni muoga sana,hawezi tena kupata ule mkanda!.....Huwa anavizia siku Roman Reign amepigwa na mtu mwingine kisha anakuja kumshambulia in coward way!!
 
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Messages
1,074
Likes
1,806
Points
280
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2017
1,074 1,806 280
Mitz ni very coward person na ni muoga sana,hawezi tena kupata ule mkanda!.....Huwa anavizia siku Roman Reign amepigwa na mtu mwingine kisha anakuja kumshambulia in coward way!!
Ila Inaonesha Kama amerudi kajipanga...... Si umeona kichapo alichompa Roman juzi
 
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Messages
1,074
Likes
1,806
Points
280
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2017
1,074 1,806 280
Hivi Kevin Ownes kashawahi kumpiga Cena???? Naona wenye iyo video anamuoshea
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,782
Likes
4,754
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,782 4,754 280
Mitz ni very coward person na ni muoga sana,hawezi tena kupata ule mkanda!.....Huwa anavizia siku Roman Reign amepigwa na mtu mwingine kisha anakuja kumshambulia in coward way!!
Huwa nachukia sana anapokuja kumshambulia Ronan Reign anapokuwa amepigwa!
 
paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,279
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,279 198 160
hii PG Era hapana kwangu aisee , nimemis the Golden era.. enzi za wakali akina DX, Steve Austine , the rock, Undertaker , na wakali wengine .. sasa ivi WWE hamna kitu .. sasa ivi nimehamia UFC ... HUKU NDO SHUGHULI Ipo. Hii PG ya watoto
 
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Messages
1,074
Likes
1,806
Points
280
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2017
1,074 1,806 280
hii PG Era hapana kwangu aisee , nimemis the Golden era.. enzi za wakali akina DX, Steve Austine , the rock, Undertaker , na wakali wengine .. sasa ivi WWE hamna kitu .. sasa ivi nimehamia UFC ... HUKU NDO SHUGHULI Ipo. Hii PG ya watoto
Umenikumbusha enzi za Shawn Michael na Holk Hogan
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,193
Likes
4,523
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,193 4,523 280
Mnangalia kupitia channel, king'amuzi, siku na mda gani wakuu!
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,933
Likes
24,674
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,933 24,674 280
Mnangalia kupitia channel, king'amuzi, siku na mda gani wakuu!
Kama una king'amuzi cha azam tv fuatilia kwenye channel ya MBC action kila siku ya jumapili,jumatatu na jumanne kuanzia saa tatu kamili usiku!....Pia channel ya MBC power plus huwa inaonyesha
 

Forum statistics

Threads 1,249,920
Members 481,156
Posts 29,714,873