Wale wapenzi wa mchezo wa Mieleka WWE

Wale wapenzi wa mchezo wa Mieleka WWE

WWE sio sports ni entertainment
Jaribu kujihangaisha kidogo kilitambua hilo
Ni mpuuzi pekee anayeweza kuamini kwamba yanayotokea ulingoni ni kweli ni sio plot

Kafungulie serdi upande wa entertainment kule kuna mambo hayo hapa ni mashindano ya kweli ma sio maigizo
 
WWE sio sports ni entertainment
Jaribu kujihangaisha kidogo kilitambua hilo
Ni mpuuzi pekee anayeweza kuamini kwamba yanayotokea ulingoni ni kweli ni sio plot

Kafungulie serdi upande wa entertainment kule kuna mambo hayo hapa ni mashindano ya kweli ma sio maigizo

umempa jibu muhafaka, nothing less nothing much.
 
WWE sio sports ni entertainment
Jaribu kujihangaisha kidogo kilitambua hilo
Ni mpuuzi pekee anayeweza kuamini kwamba yanayotokea ulingoni ni kweli ni sio plot

Kafungulie serdi upande wa entertainment kule kuna mambo hayo hapa ni mashindano ya kweli ma sio maigizo

Mieleka ni maigizo, uko sawa mkuu, nilishawahi kuona behind the scene
 
Ila mimi napenda sana mieleka, kina John cena, marehemu Omaga, big show tripple H na wengineo
 
Last edited by a moderator:
mkuu golota,mchezo huu si wa kuigiza ni halisi kabisa na vyuo vyake vipo na wanakutahadhalisha "don't try this at home,at school or anywhere"

bwana triple h anachokisema jamaa ni kweli,kupigana huwa wanapigana kweli but matokeo huwa yanapangwa na mfano ni huu daniel bryan juzi kati alifiwa na baba yake mzazi but wwe ilichokifanya ili jamaa apate some time to rest ndo wakamfanya kane amuumize ili apate some off time,au kuna kipindi john cena ilikuwa anatakiwa kushoot movie ya the marine ili kumpa off time ndo wakaplan jamaa kupigwa na mnyororo kwenye mbavu.ukitaka niendelle zaidi niambie tu nitaendeleza
 
bwana triple h anachokisema jamaa ni kweli,kupigana huwa wanapigana kweli but matokeo huwa yanapangwa na mfano ni huu daniel bryan juzi kati alifiwa na baba yake mzazi but wwe ilichokifanya ili jamaa apate some time to rest ndo wakamfanya kane amuumize ili apate some off time,au kuna kipindi john cena ilikuwa anatakiwa kushoot movie ya the marine ili kumpa off time ndo wakaplan jamaa kupigwa na mnyororo kwenye mbavu.ukitaka niendelle zaidi niambie tu nitaendeleza

mkuu mbiza,
nataka tu nikueleze jambo moja kuwa michezo hii ni real nimeishuhudia live south africa mwaka jana julai.
 
Mkuu Mbiza,
Inaelekea una uelewa mkubwa wa mambo haya;fine unasemeaje khs betrayal ya seth rollins against the shield juni 2?
 
mkuu mbiza,
nataka tu nikueleze jambo moja kuwa michezo hii ni real nimeishuhudia live south africa mwaka jana julai.

What does" real" stand for, kwakuwa umeuona live?
Kweli binadamu tunauelewa tofauti, sitaki kuamini kama kwa akili zako timamu unaweza kuamini yote yanayojiri ni real

Ukweli ni kwamba ili mchezo huu unoge ni lazima wawepo watu kama wewe watakao amani kwamba ni kweli na hakuna kuigiza

Labda nikupe hints, unapoona labda cena na edge wanapigana basi jua walifanya mazoezi yote unayoyaona ulingoni, kuumia kunakuja pale panapokua na miss taiming

Eti Daniel kavunjwa shingo next week ulingoni na kila week anapanda mara kibao

Angalia wanaume wa boxing au kickboxer sheria unaweza kupigana mara tatu kwa mwaka

Hivi ujiulizi majitu kila siku yanapigana hayo hayo tuuuuu iwe Uarabuni iwe SA iwe UK
Mchezo gani hauna sheria za kueleweka? uongozi unakula deal na wapiganaji tena mbele ya kamera na ukumbi mzima unaona
Hivi unadhani kean aliingiaje na kutokea katikati ya ulingo kwa kupasua na kuanza kunvuta mke.wa daniel, angalia alipo angukia angalia na jamaa alipotokea
hivi unaamini ndoa za madiva wapiganaji ni kweli?

ZAKUAMBIWA CHANGANYA NA ZAKO
Hebu nishawishi labda nitakuelewa mkuu kwamba huu mchezo ni kweli tupu kama wanavyocheza michezo mingine ya mashindano
 
Ubishi mwingine bwana....kisa unaona kipigo kizito ndo unaogopa unafikiri uongo eeeh, hata wapiganaji wenyewe wameshiba misuli. Nani akubali mwenzie apangiwe ashinde kila mara km john cena afu yeye hapati?
 
mkuu mbiza,
nataka tu nikueleze jambo moja kuwa michezo hii ni real nimeishuhudia live south africa mwaka jana julai.
ukweli wake ni kwamba jamaa kweli huwa wanapigana hilo sijakataa lakini zile events huwa tayari zimeshapangwa(scripted) na washindi huwa tayari wameshapangwa kile unachokiona wanapopigana ni kweli asilimia 100 but mshindi anapangwa.kwa maelezo zaidi ingia wikipedia halafu andika neno kayfabe then utaelewa nini namaanisha
 
What does" real" stand for, kwakuwa umeuona live?
Kweli binadamu tunauelewa tofauti, sitaki kuamini kama kwa akili zako timamu unaweza kuamini yote yanayojiri ni real

Ukweli ni kwamba ili mchezo huu unoge ni lazima wawepo watu kama wewe watakao amani kwamba ni kweli na hakuna kuigiza

Labda nikupe hints, unapoona labda cena na edge wanapigana basi jua walifanya mazoezi yote unayoyaona ulingoni, kuumia kunakuja pale panapokua na miss taiming

Eti Daniel kavunjwa shingo next week ulingoni na kila week anapanda mara kibao

Angalia wanaume wa boxing au kickboxer sheria unaweza kupigana mara tatu kwa mwaka

Hivi ujiulizi majitu kila siku yanapigana hayo hayo tuuuuu iwe Uarabuni iwe SA iwe UK
Mchezo gani hauna sheria za kueleweka? uongozi unakula deal na wapiganaji tena mbele ya kamera na ukumbi mzima unaona
Hivi unadhani kean aliingiaje na kutokea katikati ya ulingo kwa kupasua na kuanza kunvuta mke.wa daniel, angalia alipo angukia angalia na jamaa alipotokea
hivi unaamini ndoa za madiva wapiganaji ni kweli?

ZAKUAMBIWA CHANGANYA NA ZAKO
Hebu nishawishi labda nitakuelewa mkuu kwamba huu mchezo ni kweli tupu kama wanavyocheza michezo mingine ya mashindano

kuhusu injury ni kwamba mara nyingi huwa hawa wrestlers wanakua na situation ambayo inawalazimu kuwa off television for sometime na kwa kuwa wwe ni all year events inakuwa ni lazima watafute kitu au njia ya kuwatoa off television ndo njia mojawapo ya injuries kwa mfano john cena kuna kipindi flani mwaka ilibidi aende kushoot muvi ya the marine so wwe ili kumtoa off air ndo wakapanga jamaa aumie mbavu kwa kupigwa na mnyororo kwenye mbavu source biography ya john cena wikipedia.but also injury ya pili ndo hiyo ajali kazini
 
fact moja ambayo itawafanya muamini kama wwe ni scripted ni hiki,je undertaker na kane wanaundugu?,hawa hujiitaga brothers of destruction ,na kwamba kane na undertaker ni ndugu yani mtu na kaka yake but undugu wao hawa ni ule undugu wa scrip,storyline(kayfabe) ukiangalia majina yao halisia undertaker jina lake halisi ni mark calaway na kane jina lake halisi ni glenn jacobs,hawana undugu wowote.mieleka ni entertainment basi lakini si kweli kwa mtu ambaye haniamini asome biography ya kane na biography ya taker wikipedia ajithibitishie na pia aandike google are undertaker and kane real brothers atapata majibu.but also ukitaka kujua zaidi kwamba wwe ni scripted asome kitu kinaitwa kayfabe kwenye wikipedia utaelewa kila kitu
 
Ubishi mwingine bwana....kisa unaona kipigo kizito ndo unaogopa unafikiri uongo eeeh, hata wapiganaji wenyewe wameshiba misuli. Nani akubali mwenzie apangiwe ashinde kila mara km john cena afu yeye hapati?

soma wikipedia kitu kinaitwa kayfabe na pia glossary of professional wrestling terms utaelewa tunachokizungumza
 
Mkuu Mbiza,
Inaelekea una uelewa mkubwa wa mambo haya;fine unasemeaje khs betrayal ya seth rollins against the shield juni 2?

wwe inaplan ya kumtengeneza roman reigns kuwa staa mkubwa na ndio mana kama unakumbuka royal rumble match watu wawili waliobaki baki alikuwa ni yeye na batista but pia kwenye bifu ya evolution na the shield most of the attack walikuwa wanazielekeza kwa roman reigns lakini pia kumbuka survivor series kwenye zile elimination matches survivor alikuwa ni roman reigns baada ya kuwaeliminate watu kama wanne pekeyake kupitia pointi hizi nadhani umeona kuwa wwe inamuandaa roman reigns kuwa the next big thing,sasa kwa hilo kutokea inabidi the shield livunjwe ila jamaa aanze singles career ambayo ndo itamfanya kuwa big star and thats why njia ambayo wwe wameitumia kufanikisha hili ndo wametumia seth rollins kuturn heel kwa kuwasaliti wenzake.na wrestling observers wamasema ni mistake wamemtumia seth rollins katika kuivunja the shield soma www.whatculture.com
 
wwe inaplan ya kumtengeneza roman reigns kuwa staa mkubwa na ndio mana kama unakumbuka royal rumble match watu wawili waliobaki baki alikuwa ni yeye na batista but pia kwenye bifu ya evolution na the shield most of the attack walikuwa wanazielekeza kwa roman reigns lakini pia kumbuka survivor series kwenye zile elimination matches survivor alikuwa ni roman reigns baada ya kuwaeliminate watu kama wanne pekeyake kupitia pointi hizi nadhani umeona kuwa wwe inamuandaa roman reigns kuwa the next big thing,sasa kwa hilo kutokea inabidi the shield livunjwe ila jamaa aanze singles career ambayo ndo itamfanya kuwa big star and thats why njia ambayo wwe wameitumia kufanikisha hili ndo wametumia seth rollins kuturn heel kwa kuwasaliti wenzake.na wrestling observers wamasema ni mistake wamemtumia seth rollins katika kuivunja the shield soma www.whatculture.com

ok,sawa kabisa,lkn roman reigns si unamwona anavyojituma mwenyewe ili aweze kuwa face of wwe bila msaada wa mtu yeyote?
 
fact moja ambayo itawafanya muamini kama wwe ni scripted ni hiki,je undertaker na kane wanaundugu?,hawa hujiitaga brothers of destruction ,na kwamba kane na undertaker ni ndugu yani mtu na kaka yake but undugu wao hawa ni ule undugu wa scrip,storyline(kayfabe) ukiangalia majina yao halisia undertaker jina lake halisi ni mark calaway na kane jina lake halisi ni glenn jacobs,hawana undugu wowote.mieleka ni entertainment basi lakini si kweli kwa mtu ambaye haniamini asome biography ya kane na biography ya taker wikipedia ajithibitishie na pia aandike google are undertaker and kane real brothers atapata majibu.but also ukitaka kujua zaidi kwamba wwe ni scripted asome kitu kinaitwa kayfabe kwenye wikipedia utaelewa kila kitu

mkuu mbiza,taker na kane ni blood brothers;wanashare mama mmoja with different fathers na taker ndiye alimlea kane kwa msaada wa paul bearer baada ya mama yao kufariki ktk ajali ya moto.
Pia taker ndiye aliyemuintroduce nduguye ktk wwf wakati ule haijawa wwe
 
Back
Top Bottom