Wale wa fastjet safari hiyo inaanza byeee!!

Wale wa fastjet safari hiyo inaanza byeee!!

Huyo jamaa hapo anapiga fix maana fast jet bado hawajaanza safari leo walikuwa wanafanya non economical uzinduzi na waliokuwa ndani ni watu wa ministry ya transportation.
Hii ni kutoka kwa fastjet twitter account
 
Huyo jamaa hapo anapiga fix maana fast jet bado hawajaanza safari leo walikuwa wanafanya non economical uzinduzi na waliokuwa ndani ni watu wa ministry ya transportation.
Hii ni kutoka kwa fastjet twitter account

hv kumbe sikuizi wizarani kuna wazungu na waarabu wameajiliwa andybird314 ha!ha! UHAMIAJI EBU CHUKUENI HII
 
Wabongo BANA.. mbona tulikwenda na Precision SOUTH AFRICA kwa dolali 70 tu..lolo promo..maendeleo hayo.. CCM OYEEEEEEEEEEEEEEEEE
 
Jf wengi wetu sound tu za town.akuna ata mtu mmoja ambae ameshakuwa na tiketi atuwekee copy tujue bei halisi zaid ya kucheza na keyboard.
 
Back
Top Bottom