Wale wa ARU (Ardhi University)

barach pwm

Member
Sep 2, 2012
43
70
,.Naomba mnijuze kama inawezekana kwa aliyesoma HGE kupata nafasi na kumudu kozi y Architecture,Building Economics,BAF hapo chuoni
 

zumbemkuu

JF-Expert Member
Sep 11, 2010
10,390
2,000
,.Naomba mnijuze kama inawezekana kwa aliyesoma HGE kupata nafasi na kumudu kozi ya Architecture,Building Economics,BAF hapo chuoni
HGE huwezi soma architecture,
ila hayo ya red nafikiri unaweza ila lazima uwe umefaulu hesabu
 

ndupa

JF-Expert Member
Jan 25, 2008
4,406
0
HGE huwezi soma architecture,
ila hayo ya red nafikiri unaweza ila lazima uwe umefaulu hesabu
hata hapo kwenye building economics itakua ngumu...nlikua nacheki prospectus yao kuna mpaka kozi za mechanics na hesabu(sio BAM naongelea pure au engineering maths)...hapo vipi HGE atatoboa? labda kama anajiamini,kwa BAF haina tabu!
 
Feb 7, 2017
14
45
je niliehitimu kidato cha nne naweza jiunga katika chuo cha aridhi kwa koz ya land menejiment kweeeeeel? naombeni msaaada wenu wandugu zangu
 

kyene kyaka

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
318
500
acha kudharau vyuo vya wenzio mkuu.
Mi nadhan hajadharau ila walijidharau wenyew mwanzo kwa kuchukua takataka ndo mana mpaka leo watu wanajua chuo cha kubeba takataka
.
.
.
Kyenekyaka mkighanile une
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom