Walaaniwe wauza unga wote

bigmind

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
12,245
2,000
Sasa mkuu hao watumiaji wanapata wapi huo unga kama siyo kwa hao wauzaji??
Wauzaji wanauza sabanu kuna watumiaji! Usikute wanawatafuta wauzaji ili waagize mzigo.

Ukumbuke muuzaji yeye hapati athari yeyote kwa kuuza iweje mtumiaji anajua fika madhara ya madawa afu ajiingiza huko. Au nishawishi kwambq awajui.
 

muhhidinramadhan

Senior Member
Mar 26, 2014
141
225
Teh teh teh.....mabadiliko hayo kwa tz...hadi miaka 150. Ya uhuru itimie ndo tutaweza...bt 4 nw. N story tu....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom