Nimeshangaa sana! Kumbe na Polisi wakifiwa Wanalia! 🤔

Nimeshangaa sana! Kumbe na Polisi wakifiwa Wanalia! 🤔

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,007
Reaction score
63,971
Salaam Wakuu,

Najua hakuna ambaye amesahau mauaji ya 29.10.2025. Watoto wetu waliuawa kama nzi.

Mawazo yangu nikawaza labda polisi hawafiwi wala hawaumii mtu akif kutokana na mafunzo wanayopewa ya kuua.

Nimeshangaa kuona Polisi wanalia wakati wa kuaga miili ya wenzao?

Hivi ni kweli walikuwa wanalia serious au ni maigizo?

Walioua watoto wetu 29.10.2025 walaaniwe wote.

 
Salaam Wakuu,

Najua hakuna ambaye amesahau mauaji ya 29.10.2025. Watoto wetu waliuawa kama nzi.

Mawazo yangu nakawaza labda polisi hawafiwi wala hawaumii mtu kufa.

Nimeshangaa kuona Polisi wanalia wakati wa kuaga miili ya wenzao?

Hivi ni kweli walikuwa wanalia serious au ni maigizo?

Walioua watoto wetu 29.10.2025 walaaniwe wote.
View attachment 3688408
Screenshot_20261001-193242~2.png
 
Salaam Wakuu,

Najua hakuna ambaye amesahau mauaji ya 29.10.2025. Watoto wetu waliuawa kama nzi.

Mawazo yangu nakawaza labda polisi hawafiwi wala hawaumii mtu kufa.

Nimeshangaa kuona Polisi wanalia wakati wa kuaga miili ya wenzao?

Hivi ni kweli walikuwa wanalia serious au ni maigizo?

Walioua watoto wetu 29.10.2025 walaaniwe wote.
View attachment 3688408
Na bado! Watalia sana
 
Salaam Wakuu,

Najua hakuna ambaye amesahau mauaji ya 29.10.2025. Watoto wetu waliuawa kama nzi.

Mawazo yangu nakawaza labda polisi hawafiwi wala hawaumii mtu kufa.

Nimeshangaa kuona Polisi wanalia wakati wa kuaga miili ya wenzao?

Hivi ni kweli walikuwa wanalia serious au ni maigizo?

Walioua watoto wetu 29.10.2025 walaaniwe wote.
View attachment 3688408
Huyo mwenye Tshirt nyeusi na kofia 🤔
 
Wasiumie wao kina nani?

We hujui tu wanaishi na trauma kwa wanayofanya ukute kutwa wanajifungia ndani kwa upweke na majuto

Tanzania kazi ya police ni kama ina laana ndio maana wengi wao kama wamechanganyikiwa
 
Back
Top Bottom