Wakuu Nitampataje "Farhia Middle"

ichenjezya

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
1,007
2,000
Acheni ufisi wa kutamani wake za watu,na mkiendelea na hizo tamaa kuliwa jicho kunawahusu,this is too much bhana!,uzinzi hauna faida kwako mkuu zaidi ya kukutia umaskini tu,au unadhani hizo alfu ishirini au thelasini unazotoa kwa ajiri ya wanawake ni chache,tumia kichwa chako cha juu kudhibiti tamaa ya kichwa chako cha chini....badilikeni nyie!
 

Tychob

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
1,927
2,000
Acheni ufisi wa kutamani wake za watu,na mkiendelea na hizo tamaa kuliwa jicho kunawahusu,this is too much bhana!,uzinzi hauna faida kwako mkuu zaidi ya kukutia umaskini tu,au unadhani hizo alfu ishirini au thelasini unazotoa kwa ajiri ya wanawake ni chache,tumia kichwa chako cha juu kudhibiti tamaa ya kichwa chako cha chini....badilikeni nyie!
Hasira...
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,963
2,000
Wabongo wavivu kwa kutafuta wenyewe hata kama kitu wanakitaka. Anza na Facebook, Twitter na Instagram kwanza ukikosa huko tafuta namba ya ITV ipige halafu waambie una habari muhimu ya Farhia. Nauhakika utampata ukifanya hivyo, leta mrejesho ukifanikiwa kumpata au hata ukikataliwa.
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
16,962
2,000
Acheni ufisi wa kutamani wake za watu,na mkiendelea na hizo tamaa kuliwa jicho kunawahusu,this is too much bhana!,uzinzi hauna faida kwako mkuu zaidi ya kukutia umaskini tu,au unadhani hizo alfu ishirini au thelasini unazotoa kwa ajiri ya wanawake ni chache,tumia kichwa chako cha juu kudhibiti tamaa ya kichwa chako cha chini....badilikeni nyie!
Ni Mkeo?
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
16,962
2,000
Wabongo wavivu kwa kutafuta wenyewe hata kama kitu wanakitaka. Anza na Facebook, Twitter na Instagram kwanza ukikosa huko tafuta namba ya ITV ipige halafu waambie una habari muhimu ya Farhia. Nauhakika utampata ukifanya hivyo, leta mrejesho ukifanikiwa kumpata au hata ukikataliwa.
Wakuu basi tu aisee, simhitaji tena

Nlitegemea atakuwa at least na chura japo kidg ila nlilotegemea halipo kabisa...kumbe ni sura tu ila ni Flat Screen haswaa.

Kuna jomba kanitumia picha zake 3
weka picha tusiomjua pia tumhusudu
Njoo inbox nikupe pia ntakueleza pa kumpata
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,963
2,000
Wakuu basi tu aisee, simhitaji tena

Nlitegemea atakuwa at least na chura japo kidg ila nlilotegemea halipo kabisa...kumbe ni sura tu ila ni Flat Screen haswaa.

Kuna jomba kanitumia picha zake 3
Sifa ya flat screen huwa watamu sana kitandani, kwasababu wenye makalio makubwa huwa na akili mgando. Wakishaona wana makalio makubwa hata kutingisika hawataki. Yaani wanaboa kinomaaaa

Sent from my SAMSUNG-SM-G900A using JamiiForums mobile app
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
16,962
2,000
Sifa ya flat screen huwa watamu sana kitandani, kwasababu wenye makalio makubwa huwa na akili mgando. Wakishaona wana makalio makubwa hata kutingisika hawataki. Yaani wanaboa kinomaaaa

Sent from my SAMSUNG-SM-G900A using JamiiForums mobile app
Mkuu kuna styles zangu mbili adimu sana nazozipendaga huwa hazifai kupiga kwa flat screen.
 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,509
2,000
Wakuu basi tu aisee, simhitaji tena

Nlitegemea atakuwa at least na chura japo kidg ila nlilotegemea halipo kabisa...kumbe ni sura tu ila ni Flat Screen haswaa.

Kuna jomba kanitumia picha zake 3
Humjui Farhia wewe....
 

TIASSA

JF-Expert Member
Jun 17, 2014
2,307
2,000
Habarini Wadau,

Kiukweli namhusudu na kumpenda sana huyu dada, ambaye ni mtangazaji wa ITV.

Anayeweza kunisaidia namba zake aidha ya simu au ya nyumba aniwekee hapa tafadhali.

Najua hajaolewa mrembo yule hata kidoleni pete ya kuzuga hakuna.

Pls mwenye namba yake....dah.
Kwao ni manyara baba yake ni msomali nimekuonjesha ubuyu kidogo
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,963
2,000
Mkuu kuna styles zangu mbili adimu sana nazozipendaga huwa hazifai kupiga kwa flat screen.
Doggy style na kuchuma mboga?
Mkuu nishapata wenye makalio makubwa wengi tu, lakini wavivu hatari raha yao kuangalia makalio yanavyo bounce. lakini nishapata flat wengi pia uwiiiii mkuu nikitangaza ndoa mwenyewe 3 wao. Sema sisi wengine kunguru hatufugiki tu

Sent from my SAMSUNG-SM-G900A using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom