Wakuu naombeni ushauri kuhusu huyu mwanake

Wakuu naombeni ushauri kuhusu huyu mwanake

Huyo demu anakupa changamoto za maisha sio mbaya, afu jombaa unaonekana muoga hadi manzi anakusoma..pambana na hali yako, ukimpata anayemiliki smartphone, ka usafiri, na asiyekuomba pesa unaweza ukafa kabisa kwa kihoro...manzi anaonekana anaakili nyingi kukuzidi ila soon atakubwaga sababu wewe ni mwoga
mkuu kuhusu mi kua muoga ni kitu ambacho sio cha kweli,,,ila tuu ni kwamba hapa kati kuna kitu mapenzi ,pamoja na huruma ndo mana nikashindwa cha kufanya ,but kwa sasa kuna kitu nimejifunza humu jamii forums soon nitaleta mrejesho
 
Brazaa me nawajua vizuri mademu wa chuoo.. Ogopa sana kujinyimaa sana ilii umfanyie yeye vitu vikubwaa.. Kuna siku utakuta anapanda kwenye prado hutaamini... Bora kama anakupa Papuchi maana unaweza mpa helaa na kumnunulia simu kumbe kuna mwana anamlaa kiurahisi sanaa... Ogopaa sanaa kujitoa akili kumpenda demu wa chuo kama Mama Akooooo... Hiyo bangii achaaa kabisaaa mzee unajichimbiaa kaburii...
asante kwa ushauri mkuu
 
katika mahusiano kuna material things na non-material.. kwa busara ya kawaida, kwa level ya uanafunzi inatakiwa mu enjoy zaidi non-material.. mapenzi zaidi! na chachu ndogo ndogo within affordable range yako na yeye + vijizawadi, viji dinner cafeteria one pale 3,000 mnashiba kabisa.. bila kupoteza lengo la msingi ambalo ni shule. ata ukubwani wanataka vi spacio vyekundu.. sa sijui ukiendekeza mahusiano ya kuhonga utafika kweli..
mkuu nimefikiri mengi sana hadi kufikia uamuzi wa kuomba ushauri humu
 
Piga kisela tu mkuu,,, wasichana wa chuo hawaridhiki,,hata uwape nn,, kama HAIPO nae umeumia,, afadhali labda awe anaishi kwao na anakwenda chuo na kurudi home kwao na mnaonana kila siku na Sio awe HOSTEL,,, kila utakachotoa mwenzio haridhiki,,, tena unajiminya unamsaidia mwenzio anagongwa buree,,, Tena unazompa wewe anakula DUME lenzio chuoni,,,, kuanzia chakula,, kodi unayotuma anaishi na mwanachuo mwenzie,, kwnz wna mashindano ya kila kitu kuanzia kusuka kila week mitindo mbali mbali,,, nguo ale vizuri nk,,, hutoweza mkuu,,,
sawa mkuu nimekuelewa vizuri sana
 
Shule ifunguliwe tu maana manakoroga mambo sana.kama huna chakumpa halafu tukikuambia umpe utaenda kuiba!hebu jiongeze mkuu vitu vingine sio vya kuomba ushauri huku na kulialia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom