Wakuu naombeni ushauri kuhusu huyu mwanake

Wakuu naombeni ushauri kuhusu huyu mwanake

Tatizo mnakosea kitu kimoja! Mnaremba saana Ufilipino mwingi show dhaifu, piga show kali, piga deki mpaka kwapa usiache kituuu! Lamba kila kitu, mbona hela ataanza kukupa wewe
 
wakuu mimi nina girlfriend ambaye ni mwanafunzi wa chuo flani ,huyu mwanamke mara nyingi amekua akinidai nimpatie matunzo kama vile pesa,simu, pesa ya kusukia na mahitaji mengine lakini vyote hivyo kwa uwezo wangu mimi nashindwa ukizingatia kwamba mimi ni bado mwanafunzi na sijaingia rasmi kwenye utafutaji, naombeni msaada wakuu nifanyeje?? nimjibuje?? pia ni sawa kumpatia hata kwa kiwango kidogo?? ni haki yake au ni uamuzi wangu kwakua bado sijamuoa??
Sasa kama unajijua huna huo uwezo kwanini umejiingiza kwenye mambo ambayo magumu kwako?wewe unataka upewe papuchi tu nani ahudumiwe?
 
Brazaa me nawajua vizuri mademu wa chuoo.. Ogopa sana kujinyimaa sana ilii umfanyie yeye vitu vikubwaa.. Kuna siku utakuta anapanda kwenye prado hutaamini... Bora kama anakupa Papuchi maana unaweza mpa helaa na kumnunulia simu kumbe kuna mwana anamlaa kiurahisi sanaa... Ogopaa sanaa kujitoa akili kumpenda demu wa chuo kama Mama Akooooo... Hiyo bangii achaaa kabisaaa mzee unajichimbiaa kaburii...
 
Huyo demu anakupa changamoto za maisha sio mbaya, afu jombaa unaonekana muoga hadi manzi anakusoma..pambana na hali yako, ukimpata anayemiliki smartphone, ka usafiri, na asiyekuomba pesa unaweza ukafa kabisa kwa kihoro...manzi anaonekana anaakili nyingi kukuzidi ila soon atakubwaga sababu wewe ni mwoga
 
Cjui kwann nmejikuta nakuonea huruma tu anyway ucmpe hela soma kijana kitaa girisi bei afu unamgharamia fwala mwingine anamsifia bby umepandeza sana afu umgharamie mkimaliza chuo anaolewa na mshkaji mwingine kabsa tofauti na ww
 
wakuu mimi nina girlfriend ambaye ni mwanafunzi wa chuo flani ,huyu mwanamke mara nyingi amekua akinidai nimpatie matunzo kama vile pesa,simu, pesa ya kusukia na mahitaji mengine lakini vyote hivyo kwa uwezo wangu mimi nashindwa ukizingatia kwamba mimi ni bado mwanafunzi na sijaingia rasmi kwenye utafutaji, naombeni msaada wakuu nifanyeje?? nimjibuje?? pia ni sawa kumpatia hata kwa kiwango kidogo?? ni haki yake au ni uamuzi wangu kwakua bado sijamuoa??
Kaka nikushauri kitu. Mwanamke wa hivyo ni yuko interested na material things. anajua kabisa wewe ni mwanafunzi na bado anataka utimize majukumu kama mume.
Wakati wako bado haujafika,soma kwanza kijana, ukifanikiwa watakuja wazuri hata zaidi ya hao.

Ukicheza cheza utaja disko urudi home huku demu akiolewa akiendelea kula maisha.

Kuwa makini
 
Mahusiano yenu yamejijenga katika nini haswa!! Misingi uliyoijenga ndio anguko lako pia.
Kama ulikosea kujenga bomoa tu uingie gharama upya. Kaa nae mzungumze mueleze hali yako halisi.

Kumhudumia mpenzi wako ni jukumu lako la kawaida tu, ila kama hauna uwezo huo unapaswa kuwa na mtu mnaelewana.
 
wakuu mimi nina girlfriend ambaye ni mwanafunzi wa chuo flani ,huyu mwanamke mara nyingi amekua akinidai nimpatie matunzo kama vile pesa,simu, pesa ya kusukia na mahitaji mengine lakini vyote hivyo kwa uwezo wangu mimi nashindwa ukizingatia kwamba mimi ni bado mwanafunzi na sijaingia rasmi kwenye utafutaji, naombeni msaada wakuu nifanyeje?? nimjibuje?? pia ni sawa kumpatia hata kwa kiwango kidogo?? ni haki yake au ni uamuzi wangu kwakua bado sijamuoa??
wakuu mimi nina girlfriend ambaye ni mwanafunzi wa chuo flani ,huyu mwanamke mara nyingi amekua akinidai nimpatie matunzo kama vile pesa,simu, pesa ya kusukia na mahitaji mengine lakini vyote hivyo kwa uwezo wangu mimi nashindwa ukizingatia kwamba mimi ni bado mwanafunzi na sijaingia rasmi kwenye utafutaji, naombeni msaada wakuu nifanyeje?? nimjibuje?? pia ni sawa kumpatia hata kwa kiwango kidogo?? ni haki yake au ni uamuzi wangu kwakua bado sijamuoa??
mshike sana elimu, usimuache aende zake kaka...mwanamke asieweza kutambua hali yako na kuthamini kidogo ulichonacho atakupasua kichwa,
unajua nn fanya kama hukuwahi kukutana nae endelea na maisha mengine better dayz ov urs r soon to come
 
Tatizo mnakosea kitu kimoja! Mnaremba saana Ufilipino mwingi show dhaifu, piga show kali, piga deki mpaka kwapa usiache kituuu! Lamba kila kitu, mbona hela ataanza kukupa wewe
mkuu vyote hivyo nafanya ndo mana anashindwa kuachana na mimi ni shida zake tuu zinamsumbua kuhusu mapenzi hamna tatizo ,,ningekua mapenzi siwezi na pesa sina ni lazima angesepa tuu
 
mshike sana elimu, usimuache aende zake kaka...mwanamke asieweza kutambua hali yako na kuthamini kidogo ulichonacho atakupasua kichwa,
unajua nn fanya kama hukuwahi kukutana nae endelea na maisha mengine better dayz ov urs r soon to come
asante sana mkuu
 
Mahusiano yenu yamejijenga katika nini haswa!! Misingi uliyoijenga ndio anguko lako pia.
Kama ulikosea kujenga bomoa tu uingie gharama upya. Kaa nae mzungumze mueleze hali yako halisi.

Kumhudumia mpenzi wako ni jukumu lako la kawaida tu, ila kama hauna uwezo huo unapaswa kuwa na mtu mnaelewana.
asante kwa ushauri mkuu,,nitafanyia kazi
 
Kaka nikushauri kitu. Mwanamke wa hivyo ni yuko interested na material things. anajua kabisa wewe ni mwanafunzi na bado anataka utimize majukumu kama mume.
Wakati wako bado haujafika,soma kwanza kijana, ukifanikiwa watakuja wazuri hata zaidi ya hao.

Ukicheza cheza utaja disko urudi home huku demu akiolewa akiendelea kula maisha.

Kuwa makini
asante sana mkuu
 
Wakuu mimi nina girlfriend ambaye ni mwanafunzi wa chuo fulani, huyu mwanamke mara nyingi amekuwa akinidai nimpatie matunzo kama vile pesa, simu, pesa ya kusukia na mahitaji mengine lakini vyote hivyo kwa uwezo wangu mimi nashindwa ukizingatia kwamba mimi ni bado mwanafunzi na sijaingia rasmi kwenye utafutaji.

Naombeni msaada wakuu nifanyeje? Nimjibuje? Pia ni sawa kumpatia hata kwa kiwango kidogo? Ni haki yake au ni uamuzi wangu kwakua bado sijamuoa?
weka number yake tumshauri atakuelewa tu
 
Cjui kwann nmejikuta nakuonea huruma tu anyway ucmpe hela soma kijana kitaa girisi bei afu unamgharamia fwala mwingine anamsifia bby umepandeza sana afu umgharamie mkimaliza chuo anaolewa na mshkaji mwingine kabsa tofauti na ww
asante kwa ushauri mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom