mzungu wa roho
JF-Expert Member
- Oct 21, 2017
- 209
- 141
- Thread starter
- #21
asante mkuuUmeingia agano la damu mkuu...
Usimuache siku hizi wanasema karma is a bitch.!
Mwambie ukweli tena wakati wa chakula!
asante mkuuUmeingia agano la damu mkuu...
Usimuache siku hizi wanasema karma is a bitch.!
Mwambie ukweli tena wakati wa chakula!
sawa mkuu ,asante kwa ushauriMwambie vyuma vimekaza na hizi ni zama za magufuli sio jakaya mwambie Apache utoto hamkupendeana kusuka asipotaka tupa kuule wanawake weengi wapo ambao sio wa maslahi
asante mkuuPamoja mkuu jarbu kumwelesha hapo ndo utajua kma ana mapenz ya ukwel akigoma mkuu tupa huko pambana na university atakutafuta[emoji41]
sawa mkuuu, asantedear usifosi kujikuna pale mkono haufiki mwambie ukweli huna uwezo huo
ningekua mimi nimejibiwa hivyo,ningempiga chini siku hiyo hiyo.niliwahi kumwambia lakini akanijibu kwa swali ''wewe umeridhika na maisha haya ,hata elf 10 unakosa?"
Mkimbie haraka.hana maana.ashakufanya buzi.anakuchuna tu.wakuu mimi nina girlfriend ambaye ni mwanafunzi wa chuo flani ,huyu mwanamke mara nyingi amekua akinidai nimpatie matunzo kama vile pesa,simu, pesa ya kusukia na mahitaji mengine lakini vyote hivyo kwa uwezo wangu mimi nashindwa ukizingatia kwamba mimi ni bado mwanafunzi na sijaingia rasmi kwenye utafutaji, naombeni msaada wakuu nifanyeje?? nimjibuje?? pia ni sawa kumpatia hata kwa kiwango kidogo?? ni haki yake au ni uamuzi wangu kwakua bado sijamuoa??
achana na wanachuowakuu mimi nina girlfriend ambaye ni mwanafunzi wa chuo flani ,huyu mwanamke mara nyingi amekua akinidai nimpatie matunzo kama vile pesa,simu, pesa ya kusukia na mahitaji mengine lakini vyote hivyo kwa uwezo wangu mimi nashindwa ukizingatia kwamba mimi ni bado mwanafunzi na sijaingia rasmi kwenye utafutaji, naombeni msaada wakuu nifanyeje?? nimjibuje?? pia ni sawa kumpatia hata kwa kiwango kidogo?? ni haki yake au ni uamuzi wangu kwakua bado sijamuoa??
Kuna smartphone inauzwa Samsung galaxy s5 kwa 250K.mkuu sio huyo mi demu wangu hata smartphone hana wala jamii forums hayupo ndo kwanza ananzingua nimnunulie smartphone
Piga kisela tu mkuu,,, wasichana wa chuo hawaridhiki,,hata uwape nn,, kama HAIPO nae umeumia,, afadhali labda awe anaishi kwao na anakwenda chuo na kurudi home kwao na mnaonana kila siku na Sio awe HOSTEL,,, kila utakachotoa mwenzio haridhiki,,, tena unajiminya unamsaidia mwenzio anagongwa buree,,, Tena unazompa wewe anakula DUME lenzio chuoni,,,, kuanzia chakula,, kodi unayotuma anaishi na mwanachuo mwenzie,, kwnz wna mashindano ya kila kitu kuanzia kusuka kila week mitindo mbali mbali,,, nguo ale vizuri nk,,, hutoweza mkuu,,,wakuu mimi nina girlfriend ambaye ni mwanafunzi wa chuo flani ,huyu mwanamke mara nyingi amekua akinidai nimpatie matunzo kama vile pesa,simu, pesa ya kusukia na mahitaji mengine lakini vyote hivyo kwa uwezo wangu mimi nashindwa ukizingatia kwamba mimi ni bado mwanafunzi na sijaingia rasmi kwenye utafutaji, naombeni msaada wakuu nifanyeje?? nimjibuje?? pia ni sawa kumpatia hata kwa kiwango kidogo?? ni haki yake au ni uamuzi wangu kwakua bado sijamuoa??
Soma kwanza wazee wanakutegemea achana na madem wapo wazur kuliko huyo baada ya kuseto .......miruz mingi humpoteza ........mkuu sio huyo mi demu wangu hata smartphone hana wala jamii forums hayupo ndo kwanza ananzingua nimnunulie smartphone