Wakuu msaada tafadhari nimesahau jina langu halisi

HR 666

JF-Expert Member
Sep 7, 2016
3,936
2,000
Wakuu najua itawaia vigumu kuamini ninachowaambia ila ni kweli kabisa nimesahau jina langu halisi nililopewa na wazazi


Jina ambalo ninalolijua ni hili jina la utani au AKA na jina la JF tu lakini jina halisi nimelisahau


Swali ni je ni vipi naweza kukumbuka jina langu ?



Nimejaribu kuwauliza wazazi jina langu wakajua nawaafanyia mizaha


Je watu wa RITA wanaweza kunipa msaada ?
 

Lupyeee

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
2,685
2,000
Wakuu najua itawaia vigumu kuamini ninachowaambia ila ni kweli kabisa nimesahau jina langu halisi nililopewa na wazazi


Jina ambalo ninalolijua ni hili jina la utani au AKA na jina la JF tu lakini jina halisi nimelisahau


Swali ni je ni vipi naweza kukumbuka jina langu ?



Nimejaribu kuwauliza wazazi jina langu wakajua nawaafanyia mizaha


Je watu wa RITA wanaweza kunipa msaada ?
Ukishika ukuta na kisha ukakata na kufunua vizuri, mafisadi wa ufipa watakupatia msosi hadi uvimbewe.
 

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
585
1,000
Hicho cha Kahama. Nenda ulikosomea primary school ukaulizie lakini ukumbuke kuambatana na vifuatavyo
1. Vyeti vyako vyote
2. Sample ya bangi uliyovuta
3. Wazazi au walezi
4. Mkt wa serikali za mtaa

Ukimaliza hapo ripoti kituo cha police kilicho karibu kwa kuelezea madhara ya bangi uliyovuta
 

HR 666

JF-Expert Member
Sep 7, 2016
3,936
2,000
Hicho cha Kahama. Nenda ulikosomea primary school ukaulizie lakini ukumbuke kuambatana na vifuatavyo
1. Vyeti vyako vyote
2. Sample ya bangi uliyovuta
3. Wazazi au walezi
4. Mkt wa serikali za mtaa

Ukimaliza hapo ripoti kituo cha police kilicho karibu kwa kuelezea madhara ya bangi uliyovuta
Mkuu wenye hali kama yangu tupo wengi hata Joh Makini kuna siku aliitwa jina lake halisi ambalo ni John akabaki ameduwaa tu mpaka pale kumbukumbu zilipomjia kuwa john ni jina lake
 

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Nov 20, 2014
1,726
2,000
Wakuu najua itawaia vigumu kuamini ninachowaambia ila ni kweli kabisa nimesahau jina langu halisi nililopewa na wazazi


Jina ambalo ninalolijua ni hili jina la utani au AKA na jina la JF tu lakini jina halisi nimelisahau


Swali ni je ni vipi naweza kukumbuka jina langu ?



Nimejaribu kuwauliza wazazi jina langu wakajua nawaafanyia mizaha


Je watu wa RITA wanaweza kunipa msaada ?
Umezoea kuitwa bebi mpaka jina lako umelisahau
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
5,064
2,000
Sasa naanza kufaham kwa nini una mahaba na shetani..kuna fyuse zimekatika ndio maana inatokea hivyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom