Full charge
JF-Expert Member
- Mar 1, 2018
- 1,712
- 1,662
Habari za muda huu wakuu,
Mimi ni Mkristo, nimeamua kubadili dini kuwa muislam kwa hiari yangu kabisa bila msukumo wowote.
Nimebadili jina langu la awali hivyo ningependa kubadili pia katika nyaraka zangu za kiserikali ikiwemo kitambulisho cha taifa (NIDA).
Je, ni utaratibu gani nifuate ili kuweza kubadili jina langu la awali na kupachika jina jipya ambalo litatambulika kisheria mpaka kwenye NIDA? Msaada wenu jamani naomba mnipe mbinu[emoji120]
Mimi ni Mkristo, nimeamua kubadili dini kuwa muislam kwa hiari yangu kabisa bila msukumo wowote.
Nimebadili jina langu la awali hivyo ningependa kubadili pia katika nyaraka zangu za kiserikali ikiwemo kitambulisho cha taifa (NIDA).
Je, ni utaratibu gani nifuate ili kuweza kubadili jina langu la awali na kupachika jina jipya ambalo litatambulika kisheria mpaka kwenye NIDA? Msaada wenu jamani naomba mnipe mbinu[emoji120]