Wakuu Msaada kwenye tuta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu Msaada kwenye tuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, May 3, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Naomba kwa yeyote aliyetumia gari aina ya Nissan Terano anishauri kama ni nzuri ama la.

    Asante
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ni nzuri ndio
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Tatizo spea zake ghali sana mkuu.
    ukiacha swala la gharama za spea, ni nzuri tu.
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Asante kwa angalizo japo nalipenda muonekano wake sijui nikimbilie wapi
     
Loading...