Wakuu Hii Ilikua ni Mechi ya Team Gani!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu Hii Ilikua ni Mechi ya Team Gani!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Sep 4, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Wakuu hii ilikua ni mechi ya wapi na wapi???
    [​IMG]
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    hAWA WANAPIGA TIZI LA KUKWEPA TU
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kupigana pia hawajui...hata mademu hawazipigi hivyo
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanapigana kama bata wachovu.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Wanapigana kama mabinti.!!
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    hawa mabwabwa wa wapi?
    wakamwulize chibe chibindu mkono unapigwaje?
     
  7. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    haya lazima yatakuwa mapunga tuu, ngumi gani wanapigana hivyo?
     
  8. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,461
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    Hahaha Louis Fabiano na Diogo, ilikua game ya Sevilla na Zaragoza


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160


    Ngumi za BOMBANI (DAWASCO Kiosk ya Maji) Mwananyamala Kwa Bibi Nyau (mabinti) kugombea KUHAMISHA NDOO KATIKA FOLENI
     
Loading...