Wakuu hii gari inatoboa au editing za vijana

Wakuu hii gari inatoboa au editing za vijana

Royal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2016
Posts
1,660
Reaction score
3,151
Nimeikota hii post huko mitandaoni
IMG_20250719_204308.jpg
 
Hi kampuni ya kisumapai imechoka sana haian uwezo wa kufanya safari
Kama hiyo😁


picha linaanza jamaa ananunua gari used kutoka kwa selous(superfeo) then anaziboresha unafikiri kutakua na mali kweli hapo??😁

Mwaka 2020-2022 nilikua Naishi Songea

Nilifanikiwa kukutana na baadhi ya hizi Gari

Njombe to songea

Songea to masasi

Zilikua zimechoka mnoo kama daladala za mbagara to Goms
 
Back
Top Bottom