Wakurya shikamooni....!!!

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,270
2,000
Wakurya watatu wakiwa kwenye daladala...
Mkurya wa kwanza.. "dereva sukisa mimi hapa..
Mkurya wa pili... "inaonekana una chinda ya maneno dugu"...
Mkurya wa tatu.. Huku akicheka "wewe bana jeka mwenzako nyi wote mna chinda ya kubronounce..!!!
:D:D:D:D
 

goggles

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
2,324
2,000
Wakurya watatu wakiwa kwenye daladala...
Mkurya wa kwanza.. "dereva sukisa mimi hapa..
Mkurya wa pili... "inaonekana una chinda ya maneno dugu"...
Mkurya wa tatu.. Huku akicheka "wewe bana jeka mwenzako nyi wote mna chinda ya kubronounce..!!!
:D:D:D:D
Marahaba
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
16,555
2,000
Natamani sana kujua tabia za mabinti wa kikurya.

Na je kama hajakulia kabisa huko Tarime pia atakuwa mkatili?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom