Wakubwa zangu, nisaidieni!

Wakubwa zangu, nisaidieni!

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Posts
9,346
Reaction score
3,033
Nakaribia Kufikisha Mwaka, toka niwe na rafiki wa kike ambae siku moja nilitegemea tuje kuishi pamoja na kujenga familia bora, nilimpenda sana na hata nilijitoa kwa ajili yake ili awe katika sehemu salama. Siku chache alipo ludi chuoni ( yeye bado anasoma ) alianzisha uhusiano na mtumishi wa kanisa lao, na ameniambia mwenyewe kua ana mpenda mtumishi zaidi yangu, Nimekubali matokeo kwasababu ameamua yeye ingawa hajui ni jinsi gani naumia na niliumia kwa ajili yake. Tatizo ambalo ninalo ni kwamba najikuta imani niliyo nayo inatoka na kunipelekea kuya chukia mambo ya Mungu, watumishi na hata waumini wa Dini zote kwani naona ni ubatili mtupu hizi dini. Naombeni ushauri wenu wa jinsi gani naweza epukana na haya mawazo na kuanza maisha yangu mapya, kwani napata mawazo ya kuzuru mtu, na kuasi Mungu alie niumba.
 
Dah pole sana bwana juma....utampata wako wakati ukiwadia....
 
Pole sana mkuu, usichukie watumishi wala watu wa Mungu kwani si wote wenye tabia hizo. Pia endelea kumshukuru na kuomba Mungu wala usikate tamaa bila shaka kuna kitu alitaka kukufunulia kupitia kwa hayo yaliyotokea.
 
ndugu wewe sio wa kwanza wala wa mwisho kuumizwa na mapenzi...halafu no matter what happens God is God nipo serius cheki hii muvi ni ya kihindi story yake na uhakika 98 percent itakumotivate inaitwa DHADKAN hata youtube ipo..itakusaidia kinoma amini hivyo ila ni ndefu kimtindo..tafuta yenye englisg subtitles....u cant create your own path as your not God Mungu ndo anaepanga nani wa kua nae..ova
 
Nipo wafikiria napatwa na mawazo sana na zaidi nazidi kuzi chukia hizi dini, hi ni mara ya pili napolwa na mtumishi wa Mungu. Asante dada yangu
Dah pole sana bwana juma....utampata wako wakati ukiwadia....
 
Asante mkuu, ila hiki kitu kama na mkosi nacho vile, maana hata kipindi nasoma nilikua na mpenzi nae mtumishi akaingilia kati, ki ukweli nimeisha kua na wasichana watatu tu katika maisha yangu, ila cha ajabu wote hua mwisho wake huishia mikononi mwa watumishi na hili linanifanya imani yangu kuzidi kupotea
Pole sana mkuu, usichukie watumishi wala watu wa Mungu kwani si wote wenye tabia hizo. Pia endelea kumshukuru na kuomba Mungu wala usikate tamaa bila shaka kuna kitu alitaka kukufunulia kupitia kwa hayo yaliyotokea.
 
Asante ndugu, nita itazama alfajiri kupitia youtube maana ni mda ambao internet inakua na speed
ndugu wewe sio wa kwanza wala wa mwisho kuumizwa na mapenzi...halafu no matter what happens God is God nipo serius cheki hii muvi ni ya kihindi story yake na uhakika 98 percent itakumotivate inaitwa DHADKAN hata youtube ipo..itakusaidia kinoma amini hivyo ila ni ndefu kimtindo..tafuta yenye englisg subtitles....u cant create your own path as your not God Mungu ndo anaepanga nani wa kua nae..ova
 
Kwanza kabisa
Pole sana! Alafu kingine usipaniki kuanza kuchukia watu sijui wakati uwezi jua uyo bibiye alijilengesha kwa uyo mtumish! Maskini ya mungu mkaka wa watu akajua maono akatia voko akakubaliwa!! Kumbe alitegwa tu !!
Hawa wanawake kwa ufupi wakitaka kitu(mwanaume) kumpata watampata tU,,
No matter what( wanawakosa wame za watu wachachee tuu!!))
 
mmh.pole,kumbuka hao pia ni binaadamu.imani yako isikutoke kwa kuwa amechukuliwa na mtumishi wa mungu.ni bora amekuwa muwazi kwako kuliko angewachanganya wote.kila likuepukalo lina heri na wewe
 
Asante ndugu, nita itazama alfajiri kupitia youtube maana ni mda ambao internet inakua na speed
usiwaze kaka download hichi kitu internet download manager..then iache iendeleee kudownload hiyo muvi anyways..goodluck
 
Asante mkuu kwa ushauri wako
Kwanza kabisa
Pole sana! Alafu kingine usipaniki kuanza kuchukia watu sijui wakati uwezi jua uyo bibiye alijilengesha kwa uyo mtumish! Maskini ya mungu mkaka wa watu akajua maono akatia voko akakubaliwa!! Kumbe alitegwa tu !!
Hawa wanawake kwa ufupi wakitaka kitu(mwanaume) kumpata watampata tU,,
No matter what( wanawakosa wame za watu wachachee tuu!!))
 
Alikua anafanya kwa siri, ila mapenzi haya fichiki. Ni aibu kwangu sababu kuna baadhi ya ndugu zangu nilimtambulisha kwao
mmh.pole,kumbuka hao pia ni binaadamu.imani yako isikutoke kwa kuwa amechukuliwa na mtumishi wa mungu.ni bora amekuwa muwazi kwako kuliko angewachanganya wote.kila likuepukalo lina heri na wewe
 
Pole sana mkuu Ismail N. Juma swala la kuumia kwenye mahusiano ni swala la kawaida wala lisikuvunje moyo ukashindwa kuwa amini wengine kwani binadamu wanatofautiana kabisa!

Ni wazi huyo msichana hakukupenda kwa dhati!

Usikate tamaa utapata atakaye kupenda kwa dhati!

Nakaribia Kufikisha Mwaka, toka niwe na rafiki wa kike ambae siku moja nilitegemea tuje kuishi pamoja na kujenga familia bora, nilimpenda sana na hata nilijitoa kwa ajili yake ili awe katika sehemu salama. Siku chache alipo ludi chuoni ( yeye bado anasoma ) alianzisha uhusiano na mtumishi wa kanisa lao, na ameniambia mwenyewe kua ana mpenda mtumishi zaidi yangu, Nimekubali matokeo kwasababu ameamua yeye ingawa hajui ni jinsi gani naumia na niliumia kwa ajili yake. Tatizo ambalo ninalo ni kwamba najikuta imani niliyo nayo inatoka na kunipelekea kuya chukia mambo ya Mungu, watumishi na hata waumini wa Dini zote kwani naona ni ubatili mtupu hizi dini. Naombeni ushauri wenu wa jinsi gani naweza epukana na haya mawazo na kuanza maisha yangu mapya, kwani napata mawazo ya kuzuru mtu, na kuasi Mungu alie niumba.
 
Last edited by a moderator:
Duh!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Nakaribia Kufikisha Mwaka, toka niwe na rafiki wa kike ambae siku moja nilitegemea tuje kuishi pamoja na kujenga familia bora, nilimpenda sana na hata nilijitoa kwa ajili yake ili awe katika sehemu salama. Siku chache alipo ludi chuoni ( yeye bado anasoma ) alianzisha uhusiano na mtumishi wa kanisa lao, na ameniambia mwenyewe kua ana mpenda mtumishi zaidi yangu, Nimekubali matokeo kwasababu ameamua yeye ingawa hajui ni jinsi gani naumia na niliumia kwa ajili yake. Tatizo ambalo ninalo ni kwamba najikuta imani niliyo nayo inatoka na kunipelekea kuya chukia mambo ya Mungu, watumishi na hata waumini wa Dini zote kwani naona ni ubatili mtupu hizi dini. Naombeni ushauri wenu wa jinsi gani naweza epukana na haya mawazo na kuanza maisha yangu mapya, kwani napata mawazo ya kuzuru mtu, na kuasi Mungu alie niumba.

Kaka naomba nikusimulie kisa kimoja ambacho kinaweza kufanana sana na tukio lako.
Kuna jamaa alikua anasafiri na boti, mara ikapigwa na dhoruba. Wenzake karibu wote walikufa, isipokuwa yeye akajikuta yupo kisiwani peke yake. Kwakua alikua baharia mzoefu aliweza kumudu kushi kwenye kisiwa hicho kisichikua na watu kwa siku kadhaa na akaamua kujenga kibanda kidogo cha majani ili kimkinge na jua. Kwa kutumia mbinu za kijadi aliweza kutengeneza moto ili aweze japo kupata joto nyakati za usiku na kufukuza wanyama. Siku moja akiwa amekwenda kutafuta matunda au walau chochote cha kushibisha tumbo lake kile kibanda kikashika moto. Jamaa akalia na kusikitika sana na kuona kama vile Mungu amemuacha! Akiwa hajui la kufanya kwa mbali akaona meli ikielekea kwenye kile kisiwa alichokuwepo, na kumbe walikua wanakuja kumuokoa. Baada ya kuwauliza walikuaje kwamba pale kuna mtu wakamjibu kwamba ni kutokana na ule moshi uliokua unafuka wakajua pale kuna watu na inawezekana wamepotea kwani kile kisiwa hakikaliwi na watu! kwa mantiki hiyo kam si kibanda kuungua moto pengine asingepata msaada! Hivyo na wewe usiumie kwa kumpoteza uliyempenda pengine ni kibanda kilichoungua ili uje kuokolewa! Let her go, and try to think of your future without her!
 
Mkuu pole sana, hili nalo litapita, usiruhusu hayo mawazo ya chuki yakutawale mkuu, itakusumbu sana wewe wakati wachukiwa hawana hata habari na wewe, (for your own good)

otherwise, kila kitu huwa kinatokea kwa sababu yake, bahati mbaya kujua maana ya kilichotokea huja baada ya kitambo kwa wakati mwingine.

Japo linaumiza sana, inuka, jikung'ute vumbi na usonge mbele mkuu. Life is so good, and your future still untouched, dont allow todays life ruin the treasures ahead of you. But dont lose today's lessons for tommorow's life.
 
So sad!! Machangu wanajipenyeza hadi kanisani ! Inanikumbusha kipindi nipo primary nilimfuma mchungaji akimgegeda mke wa mwalimu !!
 
Pole sana Mkuu. Achana kabisa na hayo mawazo ya kumdhuru mtu hayatakusaidia lolote zaidi ya kujiingiza matatani na kuharibu maisha yako. Hiki kipindi si kizuri kwa wewe kujiingiza katika mahusiano mapya ya kimapenzi maana kuna uwezekano mkubwa hasiri ulizonazo zinaweza kusababisha penzi jipya lisishamiri, subiri hadi utakapojiona uko tayari kumtafuta mwenzio ili uingie tena katika mahusiano ya kimapenzi.
 
komaa uopoe wa kukuliwaza, hayo yote yatakwisha!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom