Wako wapi Salum Mwalim, John Mnyika?

Wako wapi Salum Mwalim, John Mnyika?

Watasema nini wakati magu anatekeleza matakwa ya ukawa? au unadhani wanaotumbuliwa ni wa ukawa? ni wenu wenyewe na nina wasiwasi kama unaishi kwa raha chini ya magu......truth spoken
 
Wanaukumbi.

Kwa muda sasa sijawasikia hawa makamanda Salum Mwalim, John Mnyika, Tundu Lissu, hata ukipita Makao Makuu ya Chadema pale Ufipa ni ngumu kuwapata.

Tulizoe kusikia na kuona matamko yao kila baada ya muda kupitia kwa Tumaini Makene ambaye naye hajulikani alipo.

Kwa habari za ndani kabisa kama tulivyoambiwa na mfuasi mmoja wa Chadema pale Ufipa anajulikana kwa jina moja tu Kabwela, kuwa sasa hivi shughuli za chama zinafanyika Masaki siyo Ufipa tena na huko ni vigumu kufika wao.

Anasema hata huyu Katibu Mkuu mpya naye uwa anakuwa Masaki pia, Ufipa tupo siye tu alisema Kabwela.
Ukatibu mkuu ulikuwa haki ya Mhe John Mnyika ila sasa chama kimeuzwa kwa hiyo huko Ufipa hana kazi tena. Kamanda Mnyika pambana jimboni kwako mambo ya chama waachie wenyewe.
 
Nasikia Mnyika ana Amnesia...!
Hata hivyo shughuli zote zina fanyika Masaki kwa Lowasa na yeye ndio anatoa maelekezo.
 
Hivi Lowasa ni kama nani ndani ya CDM au UKAWA kwa ujumla?
 
Ndio umeharibu kabisaa
Wapi tena mkuu, mjamaa anapasua majipu kulia , kushoto, hadi madarajani!
Wanaoisoma namba si wapinzani tu, bali wezi, wabadhirifu, wafujaji wa mali ya umma.
CCM hawana cha kuongeza hapo, au ulitaka waseme nini?
 
Wapi tena mkuu, mjamaa anapasua majipu kulia , kushoto, hadi madarajani!
Wanaoisoma namba si wapinzani tu, bali wezi, wabadhirifu, wafujaji wa mali ya umma.
CCM hawana cha kuongeza hapo, au ulitaka waseme nini?
Hivi hawa ni wapinzani?
1461306907682.jpg
 
Wapi tena mkuu, mjamaa anapasua majipu kulia , kushoto, hadi madarajani!
Wanaoisoma namba si wapinzani tu, bali wezi, wabadhirifu, wafujaji wa mali ya umma.
CCM hawana cha kuongeza hapo, au ulitaka waseme nini?
Kwa hivyo CCM hakuna wezi?
 
Back
Top Bottom