Wako wapi Salum Mwalim, John Mnyika?

Wako wapi Salum Mwalim, John Mnyika?

~~~>>Mimi nipo Kilimanjaro, Kabla ya Uchaguzi mwaka jana lilikuwa jambo la ajabu kujitangaza kama MwanaCCM


~~>>Leo hii ktk Magari na vijiweni habari ni Magufuli.... Jarbu kumpinga Magufuli uone shughuli yake wanaweza hata kukupiga.


Najiuliza kama Kilimanjaro imemkubali Magufuli je Dodoma na mikoa mingine ngome ya CCM itakuwa ktk hali gani???



Wapinzani tumebanwa!


nchi ya Tanzania inaliwa sana hasa ukizipata sampuli za akili hizi kwa nini mchanga wa madini usipelekwe ulaya kwenda kupembuliwa? huku yanabaki mashimo tu mtu akifukuzwa kazi wewe unafurahi wakati bado basic needs kupatikana ni shida.
 
~~~>>Mkuu Ritz


Wapinzani tuliwekeza ktk kukosoa serikali..... Tulijengwa na matukio badala ya kuwa na Sera mbadala.


Ikiwa na maana kama hakuna matukio basi hakuna Upinzani......... Kwasasa tunapaswa kuegemea ktk Seta mbadala na si kutegemea matukio tena.
 
~~~>>Mkuu Ritz


Wapinzani tuliwekeza ktk kukosoa serikali..... Tulijengwa na matukio badala ya kuwa na Sera mbadala.


Ikiwa na maana kama hakuna matukio basi hakuna Upinzani......... Kwasasa tunapaswa kuegemea ktk Seta mbadala na si kutegemea matukio tena.



matukio kweli ,,,,,,, ESCROW, EPA,MEREMETA Wenje alipokuwa analia na kabwe lazima ujitoe ufahamu tu ili kuifurahisha nafsi yako mana hakuna namna.


MNAFARJIANA SANA SAIV NCHI HAINA BUNGE VIKAO VYA KUIFUJA TZ VINAFANYIKA GIZANI WEWE UNAPIGA GITAA JF.
 
Wanaukumbi.

Kwa muda sasa sijawasikia hawa makamanda Salum Mwalim, John Mnyika, Tundu Lissu, hata ukipita Makao Makuu ya Chadema pale Ufipa ni ngumu kuwapata.

Tulizoe kusikia na kuona matamko yao kila baada ya muda kupitia kwa Tumaini Makene ambaye naye hajulikani alipo.

Kwa habari za ndani kabisa kama tulivyoambiwa na mfuasi mmoja wa Chadema pale Ufipa anajulikana kwa jina moja tu Kabwela, kuwa sasa hivi shughuli za chama zinafanyika Masaki siyo Ufipa tena na huko ni vigumu kufika wao.

Anasema hata huyu Katibu Mkuu mpya naye uwa anakuwa Masaki pia, Ufipa tupo siye tu alisema Kabwela.
Dah! Masaki! Kwa nini?
 
Wanaukumbi.

Kwa muda sasa sijawasikia hawa makamanda Salum Mwalim, John Mnyika, Tundu Lissu, hata ukipita Makao Makuu ya Chadema pale Ufipa ni ngumu kuwapata.

Tulizoe kusikia na kuona matamko yao kila baada ya muda kupitia kwa Tumaini Makene ambaye naye hajulikani alipo.

Kwa habari za ndani kabisa kama tulivyoambiwa na mfuasi mmoja wa Chadema pale Ufipa anajulikana kwa jina moja tu Kabwela, kuwa sasa hivi shughuli za chama zinafanyika Masaki siyo Ufipa tena na huko ni vigumu kufika wao.

Anasema hata huyu Katibu Mkuu mpya naye uwa anakuwa Masaki pia, Ufipa tupo siye tu alisema Kabwela.
MKUU NAOMBA KUKANUSHA MIMI SIO KABWELA, UMEQUOTE JINA LANGU VIBAYA
ILA HAYO USAMAYO NI KWELI
Kimenuka Ufipa, Makao Makuu yahamia Mikocheni kinyemela
Ufipa kuna tatizo
 
~~~>>Ukimya wa Mnyika unaleta maswali mengi yasiyo na Majibu..... Ukimya huu umeanza mwaka jana.

~~~>>Hata baada ya kuwa na Katibu bado naona chama hakisikiki tena..... Hapa kuna Changamoto.
Kuna Makamanda wengi wamekuwa kimya sana. Hawa vijana michango yao ni muhimu sana. Kuna IDs zimepotea hata humu ....kama naona upepo mpya kwenye siasa zetu ...
 
Jana si ulimwona! KINANA alishamaliza kazi aliyoianza 2013.... KUIRUDISHA CCM mikononi mwa wananchi...na amefanikiwa...... Hongera sana comrade KINANA!
Unanilazimisha nimuone?
 
Yuko wapi Kinana?
Kinana huyu hapa mkuu
KINANA.JPG
 
matukio kweli ,,,,,,, escrow,eppa,meremeta wenje alipokuwa analia na kabwe lazima ujitoe ufahamu tu ili kuifurahisha nafsi yako mana hakuna namna.


MNAFARJIANA SANA SAIV NCHI HAINA BUNGE VIKAO VYA KUIFUJA TZ VINAFANYIKA GIZANI WEWE UNAPIGA GITAA JF.
Acha kupotosha, nchi haina vikao vya Bunge?!
 
Wanaukumbi.

Kwa muda sasa sijawasikia hawa makamanda Salum Mwalim, John Mnyika, Tundu Lissu, hata ukipita Makao Makuu ya Chadema pale Ufipa ni ngumu kuwapata.

Tulizoe kusikia na kuona matamko yao kila baada ya muda kupitia kwa Tumaini Makene ambaye naye hajulikani alipo.

Kwa habari za ndani kabisa kama tulivyoambiwa na mfuasi mmoja wa Chadema pale Ufipa anajulikana kwa jina moja tu Kabwela, kuwa sasa hivi shughuli za chama zinafanyika Masaki siyo Ufipa tena na huko ni vigumu kufika wao.

Anasema hata huyu Katibu Mkuu mpya naye uwa anakuwa Masaki pia, Ufipa tupo siye tu alisema Kabwela.
Humu JF wamo ila wanatumia ID mpya,pia Mmiliki mpya kawakataza kuzungumza chochote.
 
Vipi ile meli yake iliyokamatwa na mzigo wa kutosha kule kwa wafadhili ilisha rudishwa bongo?
Mnyika yuko wapi? Maana naona unazidi kukimbilia kichakani badala ya kujibu swali la msingi..
 
Ritz piga kazi! Mh Magu kapora sera zote za wananchi kivitendo kwahiyo hawana kelele kama enzi za vasco mkwere
 
Wanaukumbi.

Kwa muda sasa sijawasikia hawa makamanda Salum Mwalim, John Mnyika, Tundu Lissu, hata ukipita Makao Makuu ya Chadema pale Ufipa ni ngumu kuwapata.

Tulizoe kusikia na kuona matamko yao kila baada ya muda kupitia kwa Tumaini Makene ambaye naye hajulikani alipo.

Kwa habari za ndani kabisa kama tulivyoambiwa na mfuasi mmoja wa Chadema pale Ufipa anajulikana kwa jina moja tu Kabwela, kuwa sasa hivi shughuli za chama zinafanyika Masaki siyo Ufipa tena na huko ni vigumu kufika wao.

Anasema hata huyu Katibu Mkuu mpya naye uwa anakuwa Masaki pia, Ufipa tupo siye tu alisema Kabwela.
Yule mbowe pia yko wapi vile?
 
Katibu wenu amerudi kutoka mbugani? teh teh teeh maana tembo huwa wakimuona msomali huyo wanapiga yowe...
 
Back
Top Bottom