Wako wapi Salum Mwalim, John Mnyika?

Wako wapi Salum Mwalim, John Mnyika?

Mzee# inawezekana nafsi inamsuta Mnyika baada ya kuona msimamo wa chama dhidi ya Lowassa umebadilika wakati yeye alikuwa mmoja wa Wahubiri wa Siasa za ufisadi wa Lowassa. Anaona aibu, bora anyamaze.


Inamaana kamanda amekataa kubadili gia angani???
 
Viongozi na Wabunge wengi nguli wa CHADEMA ninaointeract nao wanakiri "nje ya kiapo" kuwa Katibu Mkuu mpya ni mzigo mzito. Hii project ya Mbowe inaweza kuishusha CHADEMA.
Ukitaka kujua chadema wameshikwa akili na Mbowe angalia utaratibu uliotumika kumpata Katibu Mkuu wa Chama jamaa kaja na jamaa yake mfukoni n hataree sana
 
Hivi mara ya mwisho lini wewe umemuona Mnyika au Mwalim wakitoa matamko ya chama?
Cdm ina msemaji wa chama mwenye elimu ya kutosha siyo kama sendeeka wenu
 
Back
Top Bottom