Wako wapi Kapteni Mkuchika, Dkt. Mpango na Salma Kikwete?

Kasomi

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
6,643
2,000
Wakuu,

Nani ana taarifa za Mawaziri Philip Mpango na Kapteni John Mkuchika? Ni siku kadhaa hawajasikika.

Pia, mama yetu Salma Kikwete nasikia hajakanyaga katika viwanja vya Bunge.
Kwa nini wao.
Mbona mimi hujaniulizia
 

wagagagigi

JF-Expert Member
Dec 9, 2014
877
1,000
Wakuu,

Nani ana taarifa za Mawaziri Philip Mpango na Kapteni John Mkuchika? Ni siku kadhaa hawajasikika.

Pia, mama yetu Salma Kikwete nasikia hajakanyaga katika viwanja vya Bunge.
Pia wako wapi akina Lipumba na Mbatia? Nao hawakuonekana kwenye msiba, au kuna aliewaona?
 

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Jun 24, 2009
9,068
2,000
Mpango hajakoma tu amekaa bila barakoa wala tahadhari!!!!!! Kweli kusikia kwa kenge ni mpk damu zitoke sikioni,
Sijui mkoje, ooh mbona Mpango haonekani adhalani - mkionyeshwa huyu hapa - oooh, mbona hajavaa barakoa!! Baadhi yenu mnatamani sana baraza lote lipukutike - nyie watu wa ajabu sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom