Wako wapi Kapteni Mkuchika, Dkt. Mpango na Salma Kikwete?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
81,736
2,000
Poleni sana.. Kwa taarifa tu wengi tu wapo hali mbaya.. Kabudi hoi
Ina maana hii haikusaidia ?
2393157_IMG_20200508_164036.jpg
2393187_20200508_170418.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom