Wakina mama: Chungeni sana kauli zenu

Wakina mama: Chungeni sana kauli zenu

Hakuna mke aliyekaa madhabhahuni au msikitini akaja na semi kama hizo. Ukiona hivo ujue huyo kaopolewa au kavunja ndoa ndo anamtesa alovunjiwa ndoa. Kha babu haiwezekani mke alofundwa aje na maneno kama hayo ya duh nashindwa kurudia.
Mimi ni mkiristo tuliambiwa mme ni mfalme na mke ni malkia hivyo wote na waheshimiwe. Nitabaki na wangu wa mwandani huu mwaka wa therasini na nne na bado penzi ni lile lile.
 
Na baadhi ya wanaume nao wana kauli za kuchoma. Utamsikia mume wako anakwambia, ni afadhali mke wa fulani akiguswa tu anapata mimba. Wewe hadi leo umeshindwa hata mimba ya bahati mbaya! Jamani, kweli kuna mwanamke kwenye ndoa asiependa kupata mtoto?
heee huyo kiboko mke wa fulani anahusikaje hapo
 
Hapo bora tugawane majengo ya serikali, sina roho ya kutunza hayo maneno
Ndio mana kuna msemo unasema" Usiloliweza kulihimili usimfanyie mwenzio" kama hukumchokonoa mwanamke utasema hakuna kiumbe mzuri kama huyu ....lakin ukianza yeye husahau kama hata anakujua...
 
Kwa kweli usipo kuwa mvumilivu unaweza kuta mnagawana majengo ya serikali, mmoja mochwari au hospital ,mmoja jela



Hahahaaa...kumbe serikal Ina majengo hatarishi hvyoo!!?
 
Back
Top Bottom