Wakina dada hii tabia haifai, mnajidhalilisha.... Muache

Wakina dada hii tabia haifai, mnajidhalilisha.... Muache

alichangamka baada ya kujua jamaa anapesa si ndio dharau hio kabla alidhani sijui ndo wale waomba offer

Yaah huo ndio ukweli na wapo wengi wa namna hiyo,wana madharau sijui kama nini.

Mimi akimfanyia hivyo rafiki yangu yeyote hata kama ni kuoa sioi tena maana najua hata ndugu zangu wenye uwezo mdg kiuchumi atawadharau tu.
 
Wanaofanya ivo wengi ni maskini na background zao hazieleweki
 
Maaaskini mimi jamani...bht si yangu,

Maaaaaaaskini nemulo jamani, humu kuna foundation ya kuwaunganisha ambao bado hawajapatikana, wahi m-pm muhusika akuunge ila tu usirudi unalia kuwa umekutana na ............
1412782518207.jpg
 
aiii jamani we mkaka una post nzuri, nimekupenda bure. naomba unilipie japo ugold member

hahaha... U'gold member sio hadhi yako.. Subiri nikulipie U'tanzanite kabisa...
 
Eeeh wako wengi hao lkn itabakia daima dawamu mwanamke mwanamke tu na mambo ya kike kike
 
Hiyo imewahi nitokea mimi pale xcape one, nilimkuta mshikaji na demu wake nikamsalimia lakini demu hata kuniangalia hakuniangalia, jamaa yake alikua na shida ya hela a miimi nilikua nimeenda pale kumpatia hela hiyo ambayo ilikua ya kumlipia ada ya shule yule demu uk.

Kwa kweli ilibidi nimuambie jamaa kwa sauti kua sina hela mpaka mwezi ujao....
 
Namdharau Sana mwanamke anaenitetemekea Sababu ya pesa.
e
 
Unakuta unaingia sehemu ya starehe, unamkuta mshkaji wako amekaa na manzi wake, kwa kuwa mna ukaribu unaamua kusogea na kwenda kumsalimia.. Kama kawaida yetu watanzania unamsalimia kwa sauti na kwa kumshika mkono. Sasa baada ya hapo unaamua kumsalimia hivyo hivyo mrembo aliyekaa nae.. Dada anaitikia kwa dharau na kwa sauti ya chini, kwa kuwa umehisi ni shemeji unaamua kumpa na mkono kama heshima.. Demu anaangalia pembeni..

Mshkaji kwa aibu anakutambulisha, e bwana kiongozi huyu ndo shemeji yako anaitwa Sophy.. Na we unaitikia kwa kutikisa kichwa.. Mara jamaa na ye anakutambulisha, bebi huyu anaitwa Johnson ndio boss wangu, hata ile gari niliokwambia ndio muheshimiwa alisema angeniazima twende nayo Njombe, maana haka ketu si unajua na barabara..

Kusikia hivyo mdada anaona aibu, anasema ok shem nashukuru kwa kukufahamu.. kaa tujumuike pamoja.. ila shem we ni mpambanaji sana, bebi amenihadithia kuhusu wewe.. Na mi unipe hata kazi ya kukufagilia ofisi...

Dada amechanganyikiwa kusikia jamaa ndio bosi wa bebi wake na sifa kede kede alizosikia, sasa ndo anajishaua..

Wadada acheni tabia hii.. Ni ujumbe kwa baadhi yenu..

Hii imetokea kweli nikiwa karibu na hao wahusika meza jirani tarehe 01/01/2015..!!!

Mimi Ndiyo Maana Huwa Nawakomoa Kwa Kuwafungua Milango Yao Yote!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom