Sasa kama wana viwango vyao vya nani wa kumsalimia na nani wa kumlia cobis unataka kuvipangua?
sasa hapo alipata somo usiemjua usimdharau
Sio kudharau. Kwao kafundishwa asichangamkie watu asiowajua.
Alivyopewa intro akawa mchangamfu tu.
Good girls...keep it up! 80%mpo ivo. wenyew kwa wenyew mnapendana kinafiki...na kwetu pia mnatuonesha mashauzi yenu. Yaan..apo uyo dada aliona kwa fikra zake kuwa boy wake yuko flexh(mkwanja)...mawazo yake yooote ni uchoyo tuuu.(yaani atumie na kama vp amchune). Hata ndugu ni hawa wadada dizaini hii ndo wanawafanyiaga vibweka...asa ndg wa opposite side.
Xo, aliwadharau waz wazi mjue, ili kama mlitaka kushare mezaaa...mghaili..mkakae kivyenu...maana mtamharibia bajeti...bull-sheet. TUISSHI KIRROOH XAFI WAPENDWAA! Inapendeza xana. Mkiwa na tabia hizo...mtafanywa ma- Dog. Me sipendiii...RUDISHENI HESHIMA NA UPENDO AMBAO MUNGU AMEWABARIKI.
alichangamka baada ya kujua jamaa anapesa si ndio dharau hio kabla alidhani sijui ndo wale waomba offer
Hahaaa,
Kwa hiyo wewe unamchangamkia kila mtu siyo?
yeah mi nachangamka tu lol ila sio kila mtu bwana mpaka niwe na connection nae
Unaona sasa.
Kumbe walewale.
Upo wewe mtoto!
Good girls...keep it up! 80%mpo ivo. wenyew kwa wenyew mnapendana kinafiki...na kwetu pia mnatuonesha mashauzi yenu. Yaan..apo uyo dada aliona kwa fikra zake kuwa boy wake yuko flexh(mkwanja)...mawazo yake yooote ni uchoyo tuuu.(yaani atumie na kama vp amchune). Hata ndugu ni hawa wadada dizaini hii ndo wanawafanyiaga vibweka...asa ndg wa opposite side.
Xo, aliwadharau waz wazi mjue, ili kama mlitaka kushare mezaaa...mghaili..mkakae kivyenu...maana mtamharibia bajeti...bull-sheet. TUISSHI KIRROOH XAFI WAPENDWAA! Inapendeza xana. Mkiwa na tabia hizo...mtafanywa ma- Dog. Me sipendiii...RUDISHENI HESHIMA NA UPENDO AMBAO MUNGU AMEWABARIKI.
I realy hate huu uandishi!, X badala ya S. Sasa hapo umefupisha nini??. Yan huwa nikisoma msj yenye hzo swaga huwa nachefuka na ku deleteGood girls...keep it up! 80%mpo ivo. wenyew kwa wenyew mnapendana kinafiki...na kwetu pia mnatuonesha mashauzi yenu. Yaan..apo uyo dada aliona kwa fikra zake kuwa boy wake yuko flexh(mkwanja)...mawazo yake yooote ni uchoyo tuuu.(yaani atumie na kama vp amchune). Hata ndugu ni hawa wadada dizaini hii ndo wanawafanyiaga vibweka...asa ndg wa opposite side.
Xo, aliwadharau waz wazi mjue, ili kama mlitaka kushare mezaaa...mghaili..mkakae kivyenu...maana mtamharibia bajeti...bull-sheet. TUISSHI KIRROOH XAFI WAPENDWAA! Inapendeza xana. Mkiwa na tabia hizo...mtafanywa ma- Dog. Me sipendiii...RUDISHENI HESHIMA NA UPENDO AMBAO MUNGU AMEWABARIKI.
dah angeendeleza mashauzi mwanzo mwisho......sasa kusikia huyu ndiyo boss wangu mashauzi yakaisha.....
hivi ukimchangamkia mtu ukampa heshima yake bila kujali yeye ni nani...kuna shida gani......mbadilike wahusika......