Wakina dada hii tabia haifai, mnajidhalilisha.... Muache

Wakina dada hii tabia haifai, mnajidhalilisha.... Muache

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Posts
2,276
Reaction score
976
Unakuta unaingia sehemu ya starehe, unamkuta mshkaji wako amekaa na manzi wake, kwa kuwa mna ukaribu unaamua kusogea na kwenda kumsalimia.. Kama kawaida yetu watanzania unamsalimia kwa sauti na kwa kumshika mkono. Sasa baada ya hapo unaamua kumsalimia hivyo hivyo mrembo aliyekaa nae.. Dada anaitikia kwa dharau na kwa sauti ya chini, kwa kuwa umehisi ni shemeji unaamua kumpa na mkono kama heshima.. Demu anaangalia pembeni..

Mshkaji kwa aibu anakutambulisha, e bwana kiongozi huyu ndo shemeji yako anaitwa Sophy.. Na we unaitikia kwa kutikisa kichwa.. Mara jamaa na ye anakutambulisha, bebi huyu anaitwa Johnson ndio boss wangu, hata ile gari niliokwambia ndio muheshimiwa alisema angeniazima twende nayo Njombe, maana haka ketu si unajua na barabara..

Kusikia hivyo mdada anaona aibu, anasema ok shem nashukuru kwa kukufahamu.. kaa tujumuike pamoja.. ila shem we ni mpambanaji sana, bebi amenihadithia kuhusu wewe.. Na mi unipe hata kazi ya kukufagilia ofisi...

Dada amechanganyikiwa kusikia jamaa ndio bosi wa bebi wake na sifa kede kede alizosikia, sasa ndo anajishaua..

Wadada acheni tabia hii.. Ni ujumbe kwa baadhi yenu..

Hii imetokea kweli nikiwa karibu na hao wahusika meza jirani tarehe 01/01/2015..!!!
 
Good girls...keep it up! 80%mpo ivo. wenyew kwa wenyew mnapendana kinafiki...na kwetu pia mnatuonesha mashauzi yenu. Yaan..apo uyo dada aliona kwa fikra zake kuwa boy wake yuko flexh(mkwanja)...mawazo yake yooote ni uchoyo tuuu.(yaani atumie na kama vp amchune). Hata ndugu ni hawa wadada dizaini hii ndo wanawafanyiaga vibweka...asa ndg wa opposite side.

Xo, aliwadharau waz wazi mjue, ili kama mlitaka kushare mezaaa...mghaili..mkakae kivyenu...maana mtamharibia bajeti...bull-sheet. TUISSHI KIRROOH XAFI WAPENDWAA! Inapendeza xana. Mkiwa na tabia hizo...mtafanywa ma- Dog. Me sipendiii...RUDISHENI HESHIMA NA UPENDO AMBAO MUNGU AMEWABARIKI.
 
Shenzi angeendelea na nyodo dawa ilikuwa moja tu
 
Sasa kama wana viwango vyao vya nani wa kumsalimia na nani wa kumlia cobis unataka kuvipangua?
 
dah angeendeleza mashauzi mwanzo mwisho......sasa kusikia huyu ndiyo boss wangu mashauzi yakaisha.....

hivi ukimchangamkia mtu ukampa heshima yake bila kujali yeye ni nani...kuna shida gani......mbadilike wahusika......
 
True story. Nmejikuta nimebonyeza kitufe cha like.
Tena ukikuta kaagiziwa ka castle lite kamoja n ana ka Samsung clone mkononi kanavimba utafikiri kamewekwa hamira
 
Kiruuuuu.... masikini akujua akaanza kuliza matako mbwataa bila kujua mjini hapa tembea tararibu huku ukikanyaga ardh ikuheshimu
 
hao madem wa mabonde kuinama... mwanamke anaejitambua tena hana kazi hawez leta nyodo za kijinga
 
Yaani huo ni ushamba.com, heshima kwa my bebi hata kama sio bosi, nimchekee bosi inahusu!
 
Ni tabia za uchoyo zinazowatala. Na malezi pia yanachangia, na mazingira aliyokuzwa nayo pia. tunasema roho ya kimasikini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom