Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,930
Labda alitaka akalale kwakeAlitaka ahamishiwe hotelini? hadi keshokutwa.
Labda alitaka akalale kwakeAlitaka ahamishiwe hotelini? hadi keshokutwa.
Ni mjinga tu huyo wakili, wakati anaiba pesa za watu yeye alikuwa anafuata sheria?gereza la kisongo linakuwaje hatarini, ikiwa magereza yote ni ya serikali. na anayemshtaki ni serikali. Au wakili anawaza kimarekani ambapo taasisi binafsi zinamiliki magereza?
Rudi kajifunze territorial jurisdiction.suit follows defendant, unaifahamu hii principle?
wait, sio kama sifahamu. Kesi ufunguliwa mahali tukio lilipotokea au mahali mtuhumiwa makzi yake ya kudumu yalipo.Na kama ikitokea tofauti na hivyo basi posibility ya kushinda mtuhumiwa ni kubwa.Ni issue ya jurisdiction of the courtRudi kajifunze territorial jurisdiction.
au amejitoa ufahamu tu, maana kumwakilisha mtu kama sabaya mahakamani lazima akili yako iwe na hitilafu kwa mabaya aliyotendaNi mjinga tu huyo wakili, wakati anaiba pesa za watu yeye alikuwa anafuata sheria?
Hatari snau amejitoa ufahamu tu, maana kumwakilisha mtu kama sabaya mahakamani lazima akili yako iwe na hitilafu kwa mabaya aliyotenda
Ila nyie mnavyotukana wengine kusema sijui wanashikishwa ukuta ni poa tu au siyoUnatumia maneno matatu sana Kwa hawa wake za mbowe
USSR
Tulieni mbona nyie mkimwita yule jamaa ni mke wa wabelgiji kwenu ni poa tu ila wa kwenu wakiguswa mnajifanya kujua maandikoLuka 6:45
"Mtu mwema katika hazina njema ya moyo wake hutoa yaliyo mema,
na mtu mwovu katika hazina mbovu ya moyo wake hutoa yaliyo maovu;
kwa kuwa mtu kinywa chake hunena yale yaujazayo moyo wake."
tuhuma nzito hiyo mkuu! Nandi anazo picha za ushahidi akiliwa?Hamna sheria Ni msumeno we Mtu akikutomba bila makubaliano utakataa kumshtaki? Maana sabaya alimtomba nandi kwa Nguvu
Hiyo kesi itaanza kuunguruma soontuhuma nzito hiyo mkuu! Nandi anazo picha za ushahidi akiliwa?
Hivi ni mpaka ubakwe wewe ndio utaamini kwamba mtu ni mbakajiUlibakwa na Sabaya mara ngapi?
Ili muendeleze ujambazi na ubakaji wenuKama gaidi aliachiwa ,hata Sabaya ataachiwa tu
Majambazi na wabakaji mnamtetea boss wenuMama asipofanya hivi chadema watamchukia.
JambaziWanataka kumtesa Sabaya. Unakumbuka alipopelekwa gerezani mwanzo walimpa ugali wenye shape ya matako.
Sabaya amefanya makubwa sana huko Moshi. Alikuwa anapita katika maduka anakagua kama vitu vinauzwa kwa bei elekezi,jambo ambalo halifanyiki,jambo,in effect,linaloleta panya road.
wakianza kesi hiyo nitag! ila ka mchuchu Nandy katamu! !Hiyo kesi itaanza kuunguruma soon
Tulia wewe wakati anavamia watu mchana kweupe si mlikua mnachekelea sasa anawajibishwa mnatia huruma majambazi nyieUpuuzi mtupu
Wangapi aliwapeleka mahakamani na wakahukumiwa kwa hayo makosa au alijigeuza mahakama kwa kupora watu fedha kibabe huku akikingiwa kifua na Godfatherwalibanwa madawa ya kulevya na wakwepa kodi sasa wanakuja juu kumnyoosha