Wakili wa Sabaya: Kinachoendelea Moshi ni ubatili

Wakili wa Sabaya: Kinachoendelea Moshi ni ubatili

Hamna sheria Ni msumeno we Mtu akikutomba bila makubaliano utakataa kumshtaki? Maana sabaya alimtomba nandi kwa Nguvu

Kama nandy hakumshtaki huoni kama aliridhia? Vinginevyo tusubirie afungue kesi ya kubakwa
 
Wakili anasema Sabaya anawakili amamuwakilisha Moshi. Sasa analia nini? Kifupi tu Sabaya alichemka kumtumia Moses Mahuna amesababisha vifungo kwa watu wengi
 
Wakili anasema Sabaya anawakili amamuwakilisha Moshi. Sasa analia nini? Kifupi tu Sabaya alichemka kumtumia Moses Mahuna amesababisha vifungo kwa watu wengi
Kama gaidi aliachiwa ,hata Sabaya ataachiwa tu
 
Wakili wa Sabaya amesema kitendo cha mteja wake kutolewa kwenye gereza la Kisongo Arusha na kupelekwa kwenye gereza la Moshi ni ubatili mtupu kwani taratibu na sheria za nchi haziruhusu hali hiyo.

Wakili msomi amesema Sabaya amesafirishwa bila remove order wala mawakili wake kujulishwa, kitendo ambacho kinaliweka hatarini gereza la Kisongo iwapo Sabaya atatokewa na kitu chochote kibaya huko Moshi.

​
Mama asipofanya hivi chadema watamchukia.
 
Wanataka kumtesa Sabaya. Unakumbuka alipopelekwa gerezani mwanzo walimpa ugali wenye shape ya matako.
Sabaya amefanya makubwa sana huko Moshi. Alikuwa anapita katika maduka anakagua kama vitu vinauzwa kwa bei elekezi,jambo ambalo halifanyiki,jambo,in effect,linaloleta panya road.
 
Back
Top Bottom