wakenya wafurika Arusha kwa X-mass!

Simchezo

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
286
250
Almost kwa siku tatu sasa naona Wakenya wakiingia Arusha kwa magari yao binafsi kusherehekea krismas, nafikiri wengi wao hawana imani na usalama wa nairobi. Karibuni sana majirani zetu, mjisikie home!!
 

Don Mangi

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
2,200
1,250
All most kwa siku tatu sasa naona Wakenya wakiingia Arusha kwa magari yao binafsi kusherehekea krismas, nafikiri wengi wao hawana imani na usalama wa nairobi. Karibuni sana majirani zetu, mjisikie home!!
Ndugu yangu magari siyo ishu kujua ni wakenya...wachagga wengi sana wana biashara zao nairobi so kipindi cha sikukuu ni kawaida sana kuona magari yenye namba za kenya moshi na arusha..
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,413
2,000
Ndugu yangu magari siyo ishu kujua ni wakenya...wachagga wengi sana wana biashara zao nairobi so kipindi cha sikukuu ni kawaida sana kuona magari yenye namba za kenya moshi na arusha..

Ukiwa pale Mtukura haukawii kuona ngoma zinatokea kwa basaija ba Kampara kuingia town,hakika maeneo ya mipaka kunachangamka sana mida hii
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,614
2,000
Hawakawii kuchukua kadi za chama chao hao. kumbe hawa machalii wametapakaa hivi!!!!!
 

Nyamgluu

JF-Expert Member
Mar 10, 2006
3,141
2,000
Ila kipindi hii sasa ukitaka kufarhisha macho mpaka moyo usuuzike fika arusha moshi ndio utatambua uzuri wa watoto wakitanzania! Hehehe! Yani huwa napenda kukaa tu mitaa flani flani huku nikifurahia uumbaji wa Muumba na jinsi mabinti wanavyokatiza.
 

Nyamgluu

JF-Expert Member
Mar 10, 2006
3,141
2,000
they were exciting times when I grew up na kwenda sikukuu home. Yani kila nyumba jirani ina vimodo hehe! Damn am getting nostalgia!
 

Sabayi

JF-Expert Member
Dec 4, 2010
2,314
2,000
Ndugu yangu magari siyo ishu kujua ni wakenya...wachagga wengi sana wana biashara zao nairobi so kipindi cha sikukuu ni kawaida sana kuona magari yenye namba za kenya moshi na arusha..

Mwambie huyo hata huku Nairobi sasa hivi gari zenye no za TZ zimejaa kibao lakini sidhani kama ni Wa TZ wamekuja kula sikukuu nadhani ni Wakenya wafanyao kazi Bongo wamerudi kwao
 

sexologist

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
2,288
1,195
Let them inn.. Ila dharau zao (baadhi) za kipuuzi ziishie pale namanga upande wao..

We are brotherz and sisterz!
 

dhk1

JF-Expert Member
Jul 22, 2013
816
500
All most kwa siku tatu sasa naona Wakenya wakiingia Arusha kwa magari yao binafsi kusherehekea krismas, nafikiri wengi wao hawana imani na usalama wa nairobi. Karibuni sana majirani zetu, mjisikie home!!

tumekuja kuhesabiwa...!!!
 

sexologist

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
2,288
1,195
Mwambie huyo hata huku Nairobi sasa hivi gari zenye no za TZ zimejaa kibao lakini sidhani kama ni Wa TZ wamekuja kula sikukuu nadhani ni Wakenya wafanyao kazi Bongo wamerudi kwao

Hatuna namba za hivyo.. unadanganya au lah soma tena..
unaonekana ulikuja tz lyk 15 yrz ago.
 

Janjaweed

JF-Expert Member
Jan 20, 2010
11,013
2,000
sio lazima wawe wakenya, na pia wakiwa wakenya ni jambo la kujivunia kwamba arusha inavutia for christmas

tuache negativity kwenye kila kitu, ndio maana tunadumaa kuanzia miili, akili, uwezo na hata maendeleo
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,620
2,000
Wachagga wametapakaa kila mahali jamani....Nairobi soon itatekwa na Wachagga....

Tuacheni wenye nchi turudi kwenye ardhi yetu kama wana wa Izreaeli...
 

Genekai

R I P
Feb 9, 2010
12,532
2,000
Ni wameru na Wachaga hao wanarudi nyumbani kwa ajili ya sensa. Wanaishi Nairobi full biashara wale jamaa!!!!!
 

pixel

JF-Expert Member
Jun 22, 2012
1,631
1,500
Ila kipindi hii sasa ukitaka kufarhisha macho mpaka moyo usuuzike fika arusha moshi ndio utatambua uzuri wa watoto wakitanzania! Hehehe! Yani huwa napenda kukaa tu mitaa flani flani huku nikifurahia uumbaji wa Muumba na jinsi mabinti wanavyokatiza.

ebana eee....!
 

pixel

JF-Expert Member
Jun 22, 2012
1,631
1,500
Waacheni waje hata wakenya,sisi ni baba zao ndomana Nyerere alitoa Randrover ya TANU ikasaidie harakati zao za kupata uhuru ingawa wanaleta kiburi.
 

Waterloo

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
19,909
2,000
Arusha is a nice place to spend for the holiday no one can deny that. Let them com
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom