wake kule visiwani wanaongoza kwa kudai talaka tatu!


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Nimeshangazwa na taarifa ya Kadhi Mkuu kule Zenji kuwa zaidi ya asilimia 70 ya kesi za talaka ni wake wakidai walimwe talaka tatu na waume zao baada ya kuchoshwa na vitendo vya unyanywasaji, kutelekezwa na kudhalilishwa na waume zao................katika makala hii ya habari leo isomekayo kama.............Utoaji talaka wakithiri Zanzibar inathibitisha ya kuwa ndoa zimeparanganyika sana kule visiwani kama huku bara kutokana na waume kushindwa kubeba majukumu yao........................hatujui kwa kiasi gani na hao wake wameshindwa kubeba majukumu yao hususani la utii kwa waumme zao hata kusababisha kujikuta wanapata mateso makubwa kwa kisa "wameolewa"....................
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
tatizo la wanawake wa kiislamu ...
yupo ndani anatafuta mchumba...
akishapata mchumba...anadai talaka anaenda kuolewa zake...
mtu mmoja nguzo tano...loh AshaDii samahani my dia
 
Last edited by a moderator:
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
170
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 170 160
Mwanamke wa Zanzibar huheshimika zaidi kwa idadi ya 'vyuo' alivyonavyo
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Bwana Ruta kwa nini unashangaa ?
FirstLady1..........Mie nilikuwa nawaona wazenji watu wa swala tano na kwa hiyo maadili yamewakaa na siye huku bara tumepotea
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
tatizo la wanawake wa kiislamu ...
yupo ndani anatafuta mchumba...
akishapata mchumba...anadai talaka anaenda kuolewa zake...
mtu mmoja nguzo tano...loh AshaDii samahani my dia
Smile mie hiyo avatar inanifanya niikodolee macho hata nisiweze kutafakari unachosema...................it is quite a distraction, at least to me personally...................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
mmmh .. so wazanzibari ni warukaji?.... si tumeungana nao lakini?
Smile nawe unaamini wazenji wote ni waruka ukuta?
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Hakuna mwanamke ambaye yupo tayari kuishi na waluka ukuta.:nono::nono::nono::nono:
kwa hiyo [MENTION]Elan[/MENTION] tatizo ni kurukwa ukuta au waume zao hurukwa ukuta?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Watoto wanalewaje katika mazingira hayo? Duh ndio maana hawautaki muungano!(kama huu wa ndoa tu hawauwezi)
CAMARADERIE........mazingira yepi?
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Mwanamke wa Zanzibar huheshimika zaidi kwa idadi ya 'vyuo' alivyonavyo
CAMARADERIE..............hivi nako zenji kuna vyuo vya akina mama au ni hivi vya kawaida tu?
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Ni haki yao. . . acha waitumie waonavyo inafaa.
Lizzy haki yao kama ni kuachika na wajibu wao ni upi?..........................hakuna haki bila ya wajibu, you know that.......
 
Last edited by a moderator:
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
33
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 33 0
kwa nini talaka 3....kwanini isiwe tu wanadai talaka... 3 au 1 whats the difference
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Ndoa ni chuo pia kule....
[MENTION]Camaraderie [/MENTION]ipo kazi kama ndivyo hivyo............
 
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
335
Likes
19
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
335 19 35
Ndoa za mkeka .....nguzo za ndoa kukamilika ----awepo :kwa walii, mashahidi wawili, mke na mume, kukubali na kuitikia.ina maana ukitimiza haya tuu hiyo ni ndoa halali
sasa swali linakuja hizi ndoa zipo Zanzibar kwa asilimia ngapi ? na zinazodumu hata kwa mwaka ni ngapi?
 

Forum statistics

Threads 1,273,289
Members 490,351
Posts 30,477,109