Wakazi Vs Godzilla yupi ni master

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,719
2,000
Nikki mbishi is an angel weka mbali na hao watto kwenye ngoma ya...
Where my crown at...
 

Kaparo

JF-Expert Member
Sep 7, 2013
1,648
2,000
Nigger don't be mad men. It is classic... Ji ji ji...
Huyu jamaa kaisha kinoma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom