Wakati sahihi wa kuanza kufanya mapenzi

Wakati sahihi wa kuanza kufanya mapenzi

Kabisa, ni bora kusema ukweli ukuweke huru kuliko uongo unaokubana, [emoji28][emoji28][emoji28]
Hii tamuu itaingiza wengi motoni najaribu kuwaza kwa kina
Wengi kwa makundi na wengi wao watakuwa mapastor mashehe na mapadri
 
Nimepewa bure kwa hiyo siwezi kupangiwa muda wa kutumia nini maana ya majaribio kwa mwanafunzi?? Ndoa ni kama mtihani hivyo kabla ya kuingia unapaswa ufanye majaribio kadri inavyowezekana
 
Kama hiyo ndio ilikiwa God plan basi angatushushia ma dushe yetu siku ya ndoa
 
Back
Top Bottom