Wakati sahihi wa kuanza kufanya mapenzi

Wakati sahihi wa kuanza kufanya mapenzi

Wana MMU habarini za asbuhi?

Niende kwenye mada tajwa hapo juu.

Maandiko yanasema "Usiyaamshe mapenzi kabla ya wakati wake"

Muda muafaka wa kuanza kufanya mapenzi ni pale unapokuwa umeona au umeolewa vinginevyo unakuwa unatenda dhambi.

Wadada mkichunga hili mtajiongezea thamani na hata ndoa zitaongezeka.

Kuna msema unasema Kwanini nifuge ng'ombe wakati napata maziwa bure?

Nawasilisha.
[emoji106]
Uko sahihi kabisa mchungaji.
 
Wana MMU habarini za asbuhi?

Niende kwenye mada tajwa hapo juu.

Maandiko yanasema "Usiyaamshe mapenzi kabla ya wakati wake"

Muda muafaka wa kuanza kufanya mapenzi ni pale unapokuwa umeona au umeolewa vinginevyo unakuwa unatenda dhambi.

Wadada mkichunga hili mtajiongezea thamani na hata ndoa zitaongezeka.

Kuna msema unasema Kwanini nifuge ng'ombe wakati napata maziwa bure?

Nawasilisha.
Mapenzi ni suala mtambuka, penetration ni jambo la mwisho kabisa ila mapenzi tunafanya hata kwenye ndoto!
 
Sipingani nawewe ila ni rahisi kwa yule ambaye hajaonja radha ya mapenzi lkn kwetu sisi tulionja hilo ni gumu sana
Mbna mnaonja peke yenu tuonjesheni bas na sisi, kwan kuonja si hua bure kununua ndio hela[emoji40] [emoji40] [emoji40]

[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Mbna mnaonja peke yenu tuonjesheni bas na sisi, kwan kuonja si hua bure kununua ndio hela[emoji40] [emoji40] [emoji40]

[emoji125] [emoji125] [emoji125]
Hahahaha! Pole mkuu si kila mtu wa kumuonjesha
 
Sipingani nawewe ila ni rahisi kwa yule ambaye hajaonja radha ya mapenzi lkn kwetu sisi tulionja hilo ni gumu sana
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji8]
Msema kweli mpenzi wa Mungu, umenifurahisha sana madam
 
Back
Top Bottom